• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bé phốc sốc cái nhà mình cần tìm chồng để lấy giống đẹp và tặng 1 bé con cho bé phốc sốc đực sau khi

mọi người ơi, em giờ có 1 bé phốc sốc cái của bạn của em, đang tìm chồng để lấy giống đẹp, nếu bạn nào nhà có bé phốc sốc đực thì liên lạc với mình nha số đt là 0906.20.01.93 . Mình sẽ tặng lại 1 bé phốc sốc cho người nào có phốc sốc đực khi phối giống giúp mình nha. Mình chỉ phối giống tại nhà mình nha để đảm bảo an toàn, sau khi đẻ mình sẽ đưa liền chứ mình k giữ đâu vì sợ nói mình k giữ lời. Nhà mình ở Phường 11 Quận 8 Tp.HCM, mình ưa tiên cho bạn nào ở gần khu mình và có bé phốc sốc đực đẹp nha. thanks mọi người nha.

pexuyen1995 said:
mọi người ơi, em giờ có 1 bé phốc sốc cái của bạn của em, đang tìm chồng để lấy giống đẹp, nếu bạn nào nhà có bé phốc sốc đực thì liên lạc với mình nha số đt là 0906.20.01.93 . Mình sẽ tặng lại 1 bé phốc sốc cho người nào có phốc sốc đực khi phối giống giúp mình nha. Chỉ cần đưa mình 300k coi như tiền mình lo cho bé phốc sốc mẹ trong lúc mang thai là được rồi. Mình chỉ phối giống tại nhà mình nha để đảm bảo an toàn, sau khi đẻ mình sẽ đưa liền chứ mình k giữ đâu vì sợ nói mình k giữ lời. Nhà mình ở Phường 11 Quận 8 Tp.HCM, mình ưa tiên cho bạn nào ở gần khu mình và có bé phốc sốc đực đẹp nha. thanks mọi người nha.
người ta phối giống ko trả tiền thì thui ,còn keu de 300k nuoi chó mẹ

may nguoi nay ranh wa nhi. minh da chap nhan cho 1 be phoc soc con l gia hon 4tr roi. gia phoi giong co 3tr la cao vay ma gio may you con noi nay noi no. bo lay 300k cung k dang ak neu may ban co thien y thi hay tra loi con k thi dung lam phi trang nua. be phoc soc dep gio cubg da ik nhat la 6tr roi. minh tang roi lay them 300k bo k duoc ak. vay la wa re roi con gi nua. may ban lay be cun do ban ra cung het 6tr la ik nhat roi. bo minh noi k dung ak.
ak minh pm bang dt nen pm k dau mong dung xoa nha. minh pm vay de moi nguoi biet la gia do la re nhat roi chu kiem dau ra gia 300k be phoc soc va cong cho tien phoi giong thi van con loi nua la dang khac nua ak.

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
pexuyen1995 said:
may nguoi nay ranh wa nhi. minh da chap nhan cho 1 be phoc soc con l gia hon 4tr roi. gia phoi giong co 3tr la cao vay ma gio may you con noi nay noi no. bo lay 300k cung k dang ak neu may ban co thien y thi hay tra loi con k thi dung lam phi trang nua. be phoc soc dep gio cubg da ik nhat la 6tr roi. minh tang roi lay them 300k bo k duoc ak. vay la wa re roi con gi nua. may ban lay be cun do ban ra cung het 6tr la ik nhat roi. bo minh noi k dung ak.
ak minh pm bang dt nen pm k dau mong dung xoa nha. minh pm vay de moi nguoi biet la gia do la re nhat roi chu kiem dau ra gia 300k be phoc soc va cong cho tien phoi giong thi van con loi nua la dang khac nua ak.
Chị này nói đúng đấy . Những ai ko phận sự thì đừng vào thục bánh xe của ng ta . Ghét nhất loại đó
Úp cho chị :X mau tìm ck cho bé .

uk thanks be nha hihi chi cung dang tim m chua thay ai co be phoc soc duc het hixhix.

minh up bang dt nen k co tv dc mong dung xoa bai nay nha hihi vi minh muon cam on be do da ung ho minh hihi

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
pexuyen1995 said:
ban nay ranh roi wa neu co thi pm k co thi thoi dung lam phien ng khac nhu vay chu
Úp cho bé :X e cũng thích loài này lắm . Nhỏ nhỏ Lông xù nhìn như cục bông gòn :03:
Yêu Phết :Onion35:
Lên nào :Onion38:

binlun.smile9x said:
Úp cho bé :X e cũng thích loài này lắm . Nhỏ nhỏ Lông xù nhìn như cục bông gòn :03:
Yêu Phết :Onion35:
Lên nào :Onion38:
vài bữa nữa mình mới up hình bé cái lên được, bé cái nhìn như cún búp bê vậy đó, trắng tinh luôn, nhìn là yêu liền ak, nên mình định tìm bé đực màu trắng tinh luôn để phối ra mấy bé cún con trắng luôn, hihi tại cả nhà mình ai cũng yêu bé cún cái đó hết nên định tìm bé đực giống vậy để phối ra mấy bé cún con y hệt như ba mẹ của tụi nó luôn hihi. thanks mấy bạn đã đọc nha, và mình càng cảm ơn những bạn up phụ mình hihi