• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Yêu nhà mình!

alan

Mình có nuôi 1 em cún cocker và 1 bé mèo có 2 màu mắt, mình cũng không biết là giống mèo gì, chỉ thấy xinh xinh đáng yêu thôi...
Bé cocker này tên Like, được 1 tuổi... chưa thấy em nào mà nịnh chủ như em này

Đây là bé Milk, khoảng 3 tháng tuổi ...nghịch lắm....cũng không biết boy hay girl nữa...
View attachment 25126

.Bé cocker này tên Like, được 1 tuổi... chưa thấy em nào mà nịnh chủ như em này..

View attachment 25125

txh1403

Phá phách member
mình cũng lần đầu tiền nhìn thấy mèo mắt 2 màu,woowooo đẹp quá,mèo này người ta gọi là mèo nga đây thì phải mà

alan

lần đầu tiên mình nuôi mèo đấy, bé này của chị bạn tặng , chị ấy nói là ALD mà theo mình tìm hiểu thì ALD lại không có 2 màu mắt....bạn nào có thể cho mình biết chính đây là mèo gì không???

txh1403

Phá phách member
lần đầu tiên mình nuôi mèo đấy, bé này của chị bạn tặng , chị ấy nói là ALD mà theo mình tìm hiểu thì ALD lại không có 2 màu mắt....bạn nào có thể cho mình biết chính đây là mèo gì không???

đây là mèo nga mà bạn :D

alan

Tuần trước Milk nhà mình ra đường bị bắt mất rồi... :sad: .... Mặc dù mình đã tìm kiếm rất nhiều nhưng vẫn vô vọng.... buồn quá.....

Tuần trước Milk nhà mình ra đường bị bắt mất rồi... :sad: .... Mặc dù mình đã tìm kiếm rất nhiều nhưng vẫn vô vọng.... buồn quá.....

Hix, bạn đừng mất hy vọng mà :gongxi-1: . Hãy hy vọng Milk sẽ trở về

nhangak

Turquoise Member
chắc bé Milk chỉ đi chơi đâu thui,có bạn cũng kêu(mèo đực) mất mấy hum,sau tìm thấy.Hóa ra là nó "cư ngụ" ở 1 nhà có con mèo cái,nhà ấy giữ lại luôn mới ghê chứ :co_y_tuong_xau:

alan

Mình nghĩ là bị người ta bắt mất rồi, chứ đi chơi thì cũng biết đường mà về chứ.... buồn!!! Chỉ hy vọng là chủ mới cũng sẽ thương yêu bé như mình....
Mình chạy ra chợ ở Lê Hồng Phong tìm bé, mô tả hình dáng và để lại số điện thoại nhưng chờ mãi cũng không thấy gọi.... Mấy hôm sau mình lại ra ngoài đó thấy có một bé mèo Xiêm tội nghiệp lắm,ốm tong teo,bọ chét đầy người mình mua về chỉ có 400k thôi,đúng Xiêm nhé,mũi đen,hai tai đen,4 chân và đuôi cũng đen nữa.... mấy hôm nay mình chăm bé nhìn cũng đỡ đỡ rồi, được cái bé tham ăn lắm.....Khi nào bé tròn trịa một chút mình sẽ post lên khoe với mọi người...

nhangak

Turquoise Member
đừng từ bỏ hi vọng bạn ơi,chắc sẽ tìm thấy mà,Bé mèo mới thì may mắn hơn nhỉ,gặp dc chủ tốt