• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bình dương-2 nhật 1 chó gấu giá rẻ và bảo hành nha

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
đã bán hết nhờ mod xóa zùmm em nha,thank mọi người đã ủng hộ em trong thời gian qua

Nhung90

T.Viên Năng Động
2 bạn này chuyên gia giựt tem mở hàng hờ hờ :le_luoi: ... nhìn thì dễ thương nhưng cơ mà tớ thích chowchow, hix, làm j` để có tiền bh? :hmmm: up phụ các em thui :gongxi-1:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
các bác yên tâm em bán nhiều rồi chưa ai than phiền về em nha các bác,và chưa xù ai đồng nào hjhj :go_mo: em quên nói em nó là gấu lai còn cái bác maxxbi zj2 đó bác nhìn sao mà không giống gấu xíu nào zậyy bác.chó gấu lai của em chỉ khác có cái lỗ tai hơi to hơn xíu thôi àkk

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
dạ không ship ra tới đó đâu bác,,ra tới hà nội chắc em nó :go_mo: hjhj nhưng em nó ở ngoài đẹp hơn trong hình nhiều hj

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
up lên cho rồi hjx.cảm ơn lẫn nửa cho những ai đã mua và ủng hộ nguyên trong thời gian qua

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
bán zậy mà cũng ế ẩm hả ta,,,uy tín lắm mà hjx.đốt phong long thôi rồi tạm nghĩ 1 thời gian

mama

T.Viên Năng Động
đã bán hết nhờ mod xóa zùmm em nha,thank mọi người đã ủng hộ em trong thời gian qua

Close!

Status
Không mở trả lời sau này.