• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình thạnh- Share canin 36 đợt 2

miudoan

YTC Developer
(Dạ ad ơi cho e đăng nhờ vài hôm ah)

Mình tiếp tục share canin 36 nữa, hiện dư 3kg, bạn nào lấy thì ib mình nha. mình chỉ để cho bạn nào qua lấy trước, vì hôm bữa cũng có bạn đặt nhưng cuối cùng k qua làm mình hồi những bạn khác. Nếu có nhiều bạn muốn lấy mình có thể mua giúp rồi share ra, nhưng phải chắc lấy mình mới mua thêm, không mình chỉ mua đủ cho mấy bé nhà mình thui.

(Trước mình biết 1 petshop share canin 36 từ bao 10kg ra cho mọi người mua, mà giờ chị ấy chuyển ra HN rồi nên k còn để mua. Mình định mua canin bao 10kg giá là 1t2 rồi share ra mỗi kg là 120k, giá này rất là tiết kiệm so với bạn nào mua bao 2kg (320k). Do nhà mình cũng chỉ có 2 bé nên dự là rất lâu mới hết nên mới share. Bạn nào có nhu cầu thì ib cho mình.)

Nhà mình ở đường Bạch Đằng - bình thạnh. Đt: 0936228844

miudoan

YTC Developer
beobonbon92 said:
share mình với hí hí
bạn ơi mình share đủ bịch 10kg rồi, nên nếu có bạn nào mua thêm nữa thì mình sẽ nhắn bạn, có 1 chị cũng đặt trước 2kg, bạn lấy mấy kg, để mình gộp lại đủ thì báo bạn.

miudoan

YTC Developer
Mình tiếp tục share canin 36 nữa, hiện dư 3kg, bạn nào lấy thì ib mình nha. mình chỉ để cho bạn nào qua lấy trước, vì hôm bữa cũng có bạn đặt nhưng cuối cùng k qua làm mình hồi những bạn khác. Nếu có nhiều bạn muốn lấy mình có thể mua giúp rồi share ra, nhưng phải chắc lấy mình mới mua thêm, không mình chỉ mua đủ cho mấy bé nhà mình thui.

kienak

Member
miudoan said:
(Dạ ad ơi cho e đăng nhờ vài hôm ah)

(Trước mình biết 1 petshop share canin 36 từ bao 10kg ra cho mọi người mua, mà giờ chị ấy chuyển ra HN rồi nên k còn để mua. Mình định mua canin bao 10kg giá là 1t2 rồi share ra mỗi kg là 120k, giá này rất là tiết kiệm so với bạn nào mua bao 2kg (320k). Do nhà mình cũng chỉ có 2 bé nên dự là rất lâu mới hết nên mới share. Bạn nào có nhu cầu thì ib cho mình.)
Nhà mình ở bình thạnh
Bạn cho mình địa chỉ cụ thể, mình ở Phan xích Long (PN) nếu gần mình đang ký 2kg luôn