• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bò cạp vua + CWD ! giá rẻ

Esc said:
Đâu biết địa chỉ đâu mà qua bạn >"<
688/8a Phạm thế Hiển f4 q8 Tphcm. Đây nè bạn. Hoặc bạn vào đường link dẫn để xem chi tiết

Esc said:
Bạn có bán Dông Cát không bạn?
xin lỗi bạn loại đó mình không có nhận hàng, vì loại đó khó thuần dưỡng và chơi lắm vì chạy rất nhanh

Esc

Huỳnh Hiệp said:
Bạn chơi thử loại CWD này đi màu cũng đẹp mà dễ thuần dưỡng nữa!
Hì. Thanks bạn. Nhà mình hiện cũng có ba em CWD này. Mà con nhỏ nhất bị tét mỏ, chắc sắp Die. Bên bạn có Size lớn tầm trên 8x không?

À sẵn cho hỏi bên bạn Rắn Mối giá cả sao bạn. Góp ý xíu nữa là bạn nên đưa hình thực tế lên cho sinh động và mọi người xem luôn ^^!

Phụ Up Top !!!

Esc said:
Hì. Thanks bạn. Nhà mình hiện cũng có ba em CWD này. Mà con nhỏ nhất bị tét mỏ, chắc sắp Die. Bên bạn có Size lớn tầm trên 8x không?

À sẵn cho hỏi bên bạn Rắn Mối giá cả sao bạn. Góp ý xíu nữa là bạn nên đưa hình thực tế lên cho sinh động và mọi người xem luôn ^^!

Phụ Up Top !!!
mình có con 60cm ah con này to khỏe không lỗi! loại to mình ít lấy về lắm nếu bạn muốn thì mình đi săn cho bạn ( đặt cọc trước loại nào cũng có). rắn mối thì 20k một pé bự nha! tầm mình ăn được đó. còn hình thực tế tại bữa mình đăng hình không được bên 5 giây thì được có gì bạn ghé qua coi
http://www.5-giay.vn/thu-cung-thu-nuoi/7272407-can-ban-cwd-ky-tom-tphcm.html

mrty2012 said:
Có rắn mối chưa mình đặt 2 cặp nè mình ở gần cầu chữ Y đó @@
có mình nt bạn liền tại tính có ai dưới quê lên thì mang lên nên pai đợi vài bữa, gởi xe đò lên tốn tiền cước nữa

mrty2012

Member
Huỳnh Hiệp said:
có mình nt bạn liền tại tính có ai dưới quê lên thì mang lên nên pai đợi vài bữa, gởi xe đò lên tốn tiền cước nữa
Mình làm qán cafe bên PMH Q7 thấy nó bò vào quán mình qài mà bực là bắt ko kịp mình đứng nó đứng mình nhích lại thì nó zọt bao lẹ canh bắt nó qài mà ko được @@ thôi mua cho nhanh ^^

mrty2012 said:
Mình làm qán cafe bên PMH Q7 thấy nó bò vào quán mình qài mà bực là bắt ko kịp mình đứng nó đứng mình nhích lại thì nó zọt bao lẹ canh bắt nó qài mà ko được @@ thôi mua cho nhanh ^^
hjhj uhm mấy con này nơi trống trãi chạy bao lẹ vậy bạn chịu khó đợi vài bữa nha! hay tính ship cho minh 20 luôn đi mình gởi xe lên cho lẹ mình mang qua cho bạn

mrty2012

Member
là sao 4 con 80k tính ship cho bạn luôn là 20k nữa tổng cộng 100k hả @@.Ohm sao cũng được nhưng chừng nào có hàng báo trước mình 1 tiếng để mình tranh thủ như mai có hàng thì hôm nay báo trước cho mình...Ok

mrty2012 said:
là sao 4 con 80k tính ship cho bạn luôn là 20k nữa tổng cộng 100k hả @@.Ohm sao cũng được nhưng chừng nào có hàng báo trước mình 1 tiếng để mình tranh thủ như mai có hàng thì hôm nay báo trước cho mình...Ok
no prolem!