• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bạn 1 nhện cái tarantula đã nuôi được trên 1 năm

chenghip93

cách đây 7 tháng mình có mua 1 em nhện tarantula màu nâu đỏ ở sản phẩm sáng tạo bên kim mã , giá lúc mua em nó là 450k và lúc mua cũng khá là to rồi chắc khoảng 7cm và giờ chắc là 10 hoặc 12 cm , mình nghĩ chắc cũng tuổi phải trên 1 năm kể cả mình nuôi đc 7 tháng , cho em ăn toàn là dế thôi ^^ tận mắt chứng kiến nó lột xác 1 lần rùi , giờ sắp chuyển nhà muốn bán lại em nó vì mình cũng làm 1 bể kính loại khá to cho nó nên còng kềnh , ai có thiện chí mua mình có thể để lại lun cho tủ kính và môi trường mình tạo ra có cả vỏ dừa làm nơi trú mát , lúc mua cái tủ kính đã 200k rùi hic , ai mua mình để lại cho chú nhện và cả tủ kính chỉ lấy 400k , cần thì liên lạc mình qua 0942529393 mình ở phương mai , đống đa , hà nội ảnh của em nó và chuồng đây

Malinois

Lão Gia Nhân
wow chuồng trại đẹp quá
up phụ bợn :good_job:

chenghip93

kaka cảm ơn bạn lúc làm chuồng đi kiếm vỏ dừa rùi đi cưa nửa quả dừa phải đến tận chỗ làm gỗ nhờ máy chém mới cắt được quả dừa đấy

dinhdienvn

50 cent
hàng khủng