• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bạn nào đặt gạch cho mấy e này ^^! [HCM]

Status
Không mở trả lời sau này.

kevin910

YTC Developer
chả là bé Ki nhà mình vừa sinh đc 6 e 2 đen tuyền, 3 đốm, 1 nâu xám ( 5 đực 1 cái). mình muốn gửi gắm 4 e về nhà mới ( vì nhà mình nuôi k hết vs lại mình cũng muốn mấy e ấy có chủ tốt và c/s vui vẻ) trong 3 e đốm thì có 2 e trên đầu có đốm hình trái tim nhé, nhìn bên ngoài xinh hơn trong hình, hình hơi mờ 1 chút nhưng tuần sau mấy e ấy mở mắt mình sẽ chụp lại và cập nhật sau :D. sau đây các bé xin ra mắt, mấy bé này đc 5 ngày tuổi nhé
p/s: bạn nào am tường về các loại chó nhân tiện phán hộ mình xem nó thuộc dạng cho j nhé, mình cũng còn gà mờ lắm :p

bé đực duy nhất

bé đốm tim

bộ tứ siêu phàm ;))

bé đen còn lại :D

pknight

T.Viên Năng Động
hình như cún ta thì phải.nhìn kháu quá.mà sợ còn hơi bé để bán ấy.đợi lớn tí đã bạn

tinytei

TinyTei
Chó cỏ hả bạn =="
Giá bao nhiêu cho em ở hình đầu tiên thế bạn?
Đc mình sẽ đặt gạch

kevin910

YTC Developer
thì mình cũng định để mấy e ấy mở mắt lớn tầm 1 tháng mình mới bán mừ ^^. uh để bữa nào rảnh mình chụp ảnh con bố mẹ rồi up lên, chó mẹ là chó ta nhưng khôn lắm lại nịnh chủ hiền nữa nhưng chó bố k phải chó ta thì phải, chó bố lùn và đẹp lắm. chủ yếu mình muốn mấy e ấy có người yêu thương ấy mà. e đâu tiên 400k thôi ^^ e đấy mập ú xinh :) mình cũng chả bán chó bao h chả biết giá đó có đắt k nhỉ =.='

ilikepet

T.Viên Năng Động
Bé nào cũng 4 mắt hết, chó cỏ thế này 250k là cao bạn ơi. Mình bán em nhật cho bạn kia có 400k fix còn 300k à.

kevin910

YTC Developer
cho e đặt 1 bé nhé , bé đen là đực hay cái thế ạ

bé đen có 2 pé 1 đực 1 cái e thích bé đực hay bé cái. 2 bé bé nào cũng zống nhau y lột ^^

kevin910

YTC Developer
Bé nào cũng 4 mắt hết, chó cỏ thế này 250k là cao bạn ơi. Mình bán em nhật cho bạn kia có 400k fix còn 300k à.

thế ah, uh để mình xem hôm nào úp hình chó bố mẹ lên rồi xem có phải chó cỏ k nhé nếu đúng thì mình bớt dù gì mấy e ấy cũng xinh mà ^^

kevin910

YTC Developer
^^! chó cỏ thì sao. bộ chó nc ngoài thì mới có giá hả. y như kiểu người nc ngoài thì sẽ có giá hơn người Việt Nam ah :O

kevin910

YTC Developer
úp nào úp úp. tình hình là có 3 bạn đã đặt gạch cho 3 e cún xinh rồi ^^! mong các e sau này đc sống vui vẻ và đc yêu thương :)

Status
Không mở trả lời sau này.