• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bận việc nên nhượng lại 1 nàng mèo ALD hơn 1 năm tuổi (đã bán) còn lại mèo con hơn 3 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

Ashiteru

Member
Tuỳ chủ top thôi. Sự thật thì vào đọc cái cmt trên face thì hiểu.
Còn tìm hiểu hả. Tìm hiểu những người đăng kí làm chủ mới của 2 bé mèo trên ấy.
Nhưng sự thật chỉ ý kiến riêng của mình thì cứ theo danh sách mà làm. Ai đến trước thì mua trước.

Ashiteru

Member
Mình thì mình không bênh ai cả. Nhưng thật sự mình thấy bạn Namkhanhpk ntn ấy. Lật cả đống topic cũ lên tìm mua mèo. Đọc những lời cmt của những topic bạn ấy viết thật sự mình cũng thấy bạn ấy qúy mèo. Còn mình chẳng thể hiểu nổi 7 thằng con trai yêu thích mèo mà xách tai mèo lên tự sướng mà trong khi đấy chẳng có đứa nào stop chuyện ấy lại. Cùng lắm chắc mua mèo về cưa gái. Mình là con gái nhưng dù thằng n.y mình mà làm những hành động ấy thì không chửi cho nó 1 trận và cách ly con mèo của mình ra khỏi n.y mình.

nana_lyly

T.Viên Năng Động
cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm, tôi là chủ thớt và là ng rất yêu quý động vật ko qtam là thuần chủng hay lai tạp. Nana đã tìm đc mẹ mới và mih thấy con mình quý chủ mới của nó, mog là cô ấy sẽ yêu quý và chăm sóc nó như vc mih. Giá cả thì mình chẳng nghĩ đến lãi lời, ko thì vợ mjh đã chẳng phải vừa khóc hết nước mắt khj chia tay nó. Sắp tới có đkien vc mh sẽ mua bé khác nhưng sẽ ko bgio quên nana.

Đôi lời vậy thui nhờ mod close topic giùm

Ashiteru

Member
Buồn cười nữa. Xóa luôn cmt có face của mình. Đặng Việt Thắng đúng là cao tay. Không để lại dấu tích.
Nham hiểm thật. Thế mà yêu thích mèo.
Chắc chủ top k đọc được và xem được hình ảnh vui rồi.
Thôi. Chắc Namkhanhpk rước 1 bé về làm bạn trong tg ôn thi rồi. Nếu bạn không muốn nữa thì để mình đón. Còn hơn rơi vào tay 1 kẻ yêu thích mèo nhiều qúa mà xách ngược tai mèo rồi 7 thằng hò nhau '' tách... Tách.... '' tự sướng

nana_lyly

T.Viên Năng Động
Namkhanhpk said:
Ý e là mèo con bây giờ ấy.
Cách đây 1 tháng chị làm vỡ gạch của e rồi
Mới đó thôi nên trông cu cậu phổng phao lên chút rùi, khỏe mạnh, tình cảm vệ sinh đúng chỗ, giá cả hợp lý cho mèo ALD lai (gì ko bít nhưng càng ngày càng giống ALN, mất 700k tiền phối đấy, hjx)

nana_lyly

T.Viên Năng Động
cái j mà mất uy tín, mua bán ai đến trc thì đc trc, đây có buôn đâu, và mấy người xa đà cãi nhau mới mất uy tín tôi chẳng biết tin ai, tốt nhất để cho ng quen, mà cậu này tôi thấy ai rao mèo cũng nhảy vào, cả mấy tháng vẫn thấy mua mèo thế cũng chẳng phải uy tín lắm

Namkhanhpk

YTC Developer
nana_lyly said:
cái j mà mất uy tín, mua bán ai đến trc thì đc trc, đây có buôn đâu, và mấy người xa đà cãi nhau mới mất uy tín tôi chẳng biết tin ai, tốt nhất để cho ng quen, mà cậu này tôi thấy ai rao mèo cũng nhảy vào, cả mấy tháng vẫn thấy mua mèo thế cũng chẳng phải uy tín lắm
sorry c. C lại k hiểu ý e rồi. Còn e mua được mèo lâu rồi c à. Theo thôi quen thi vào thôi. E chẳng có ý kiến gì

Status
Không mở trả lời sau này.