• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bắc kinh giá hot 2tr2 (Lừa đảo)

olanhi

Member
Rã bầy 2 bé bắc kinh cái 2 tháng..ăn uống khoẻ trắng tinh..mập mạp chân lùn rất đáng iu..lông bé xù như bông dày và mịn..giá cho bé về nhà mới là 2tr2 dt 01298888101

olanhi

Member
Ok dc bạn, bạn chuyển khoản cho mình trước nhé, mình nhận dc tiền sẽ chuyển cho bạn, còn nếu bạn có ng quen ở saigon, nhờ ng ta qua mua dùm rồi mình ra bến xe chuyển cho bạn

olanhi

Member
Mắc cười qúa bạn ơi, bộ mặt dài sọc ko là bắc kinh sao, biết thì comment, ko biết thì câm cái mõm lại, nói chi cho lòi ra cái sự ngu dốt của bản thân, về soi gương lại xem cái mặt của chú có dài ko, nhiều khi cái bản mặt của chú dài tới háng của con bắc kinh đấy
Muốn biết thêm về bắc kinh thì lên bác google mà search chứ ngu mà đánh đu theo xã hội

herohungg

Nói thật nhé con này lai rồi chứ Bắc Kinh mõm nó ngắn lắm bạn kia muốn mua thì tìm hiểu thông tin lại đi nghe nhắc nhỏ thôi.....

olanhi

Member
mua đc thì mua , ko thì thôi các bác chém wá
Tho
mua đc thì mua , ko thì thôi các bác chém wá
Thông cảm đi bạn ơi, người Việt Nam nó vậy đó, nó thấy ăn ko dc nó phá cho hôi đấy bạn, loại chúng nó xếp vào hàng động vật có xương sinh sống dưới ao hồ mà nhân gian thường gọi là loài cá tra táp cứt, thấy đâu cũng bay vào, giỏi làm anh hùng bàn phím chứ ngoài đời dám nắc gì ai
Trời cao có mắt bạn ạ, phá làng phá xóm có ngày dân cũng đập đầu mà giả sử như ko thì còn ông trời cũng cho chúng nó gặp thổ địa sớm, ko tông xe cũng tù tội thôi, gieo gió gặt bão

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Vì thấy chửi nên tôi vô - bán hàng thì đăng cho chính xác còn nếu đăng không đúng người ta nói tử tế thì dùng lời tử tế mà đáp lại đừng có dùng từ ngữ vô văn hóa như vậy
xin thưa đây là chó bắc kinh ạ

nhìn nghiêng thì nó thế này

Last edited:

olanhi

Member
Vì thấy chửi nên tôi vô - bán hàng thì đăng cho chính xác còn nếu đăng không đúng người ta nói tử tế thì dùng lời tử tế mà đáp lại đừng có dùng từ ngữ vô văn hóa như vậy
xin thưa đây là chó bắc kinh ạ

nhìn nghiêng thì nó thế này
Ua bạn nhột hay sao mà nhảy rần rần vậy, ai hiếp bạn à. Xét cho cùng bạn cũng là loài cá tra như chúng nó thôi, thứ cá tra táp cứt như chế, ko bứt đầu dc cũng ráng rứt ruột đem cho chó ăn. Chó chế đăng lên xấu thiệt. Ui mà cũng đúng thôi, chủ xấu chó cũng vậy, mai chủ vs chó chết giờ, chó care, chủ thì ko tông xe cũng tù tội, gia đình cũng tang tóc thôi ạ

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Chẳng nhột chẳng nhạt, nhưng ghét loại vô học ăn nói khốn nạn nên vào. bình thường người tử tế chó trị giá 1 triệu bán hơn 2 triệu tôi không nói một lời để họ bán đó là duyên bán hàng của họ. Nhưng tôi ghét nhất lũ vô học ăn nói mất dậy mà bán giá lừa đảo là tôi nói.
đúng là vô học, thứ vô học như vậy mọi người nên tẩy chay.
Chó này là chó nhật mượt không xù lông, ngoài bắc 800k 1 nhóc trong nam đắt hơn chỉ chừng 1 triệu đến 1 triệu 200k.
Có văn hóa thì nhận được có văn hóa vô học như vậy thì ai cũng ghét.

olanhi

Member
À thi ra chế là con bắc kì con haha,tao nói mày nghe, tao chưa hề nc mất văn hoá, có mày bay vào nói kiểu đó vs tao, ko phải đánh đồng tất cả mọi người, nói mày đừng buồn bên bắc kì của mày mới đáng sợ, gần trung quốc nhập vào giá rẻ là chuyện thường, nói gì nói chứ mấy con "21" như mày chỉ giỏi cái mồm, khoái làm anh hùng bàn phím, chứ f*uck éo gì ai. Tao ko đụng mày thì đừng để tao đụng tới mã cha nhà mày. Thế ổng bả chết chưa mà sao để con mình phải một thân một mình vào từng topic kiếm cứt để ăn thế này, nếu còn sống chắc tết này cũng chết à, không tông xe cũng trúng gió độc, nhiều khi mai nhà có tang bây giờ. Giỡn thôi bỏ qua nhá, nnăm mới chú chúc chế này:
Gia đình dính vào tù tội, ly tán này, đám tang quanh năm nhá
Cha mẹ đau buồn, ốm yếu, bệnh tật, mất sớm nha
Anh chị em mẫu thuẫn, bất đồng, chém giết lẫn nhau, khiến kẻ đầu bạc tiễn đưa kẻ đầu xanh nhá
Dòng họ bệnh tật, dịch bệnh, có đại dịch gì cũng xoáy vào
Mua kém bán chậm, làm ăn thua lỗ, cướp giật liên miên, vận xui theo đuổi quanh năm suốt tháng
Sinh chậm đẻ non,.....
Riêng bản thân chế: chúc chế này:
Xấu xí, nghèo khổ, mắc bệnh hiểm nghèo, mọi người xa lánh
May mắn hơn thì sống đời sống thực vật, sống ko dc mà chết
cũng chả xong
Thôi chúc chế và gia đình thế thôi, muốn nữa thì inbox thằng này chúc thêm nhá. Bye chế. Hy vọng tất cả vận vào chế và gia đình chế

Thưc tình thì mình ko biết con nào là bắc kinh con nào là chó Nhật! Mình rất yêu chó lông xù và mình chỉ muốn có một em để bầu bạn mà thôi! Nhưng mình nghĩ để mua được 1 con thì còn phải có duyên với nó nửa! Vã lại mình ở kiên giang nên rất khó ship! Cám ơn các bạn đã giúp mình phân biệt thuần chủng hay ko! Nhưng mình cũng mong các bạn đừng vì chuyện đó mà làm mất đi hòa khí cũng như nét đẹp văn hóa của gia đình yêu thú cưng nhé!!!...

cÓ 1 sự thật về vấn đề mua bán mà các ad hay sm nên lưu ý 1 xíu , cá nhân mình thấy nếu lấy bài này làm 1 tiền lệ thì YTC nên quy định rõ như 1 số dđ là bán chó lai thì nói chó lai, chó thuần chủng ng chơi chó nhìn là bít, ko cần xem hình phối ( đâu phải lúc nào phối cũng kịp tự sướng), hoặc phải chứng minh chó thuần chủng ( có clip phối , phối của ai ...) nếu như con chó đó nó ko đẹp lắm hoặc không giống cha mẹ chẳng hạn .

Cón riêng bài mua bán này, mình cũng cói khá nhìu bài khác , rất nhìu ng bán chó ngoài tiêu đề cũng để " bán chó bac kinh thuần chủng" vào trong rồi thì nhìn mặt chó là bít chó lai, nếu lá 1 ng mua lịch sự chúng ta sẽ ko bình luận gì dưới bài viết , hoặc nếu cảm thấy chó lai chúng ta cũng nên nói lịch sự ko nên đả kích " ngu mới mua, chó gì mà xấu hoắc ...." , con ng mà ai cũng có thẩm mỹ riêng của mình quan trọng ng mua cảm thấy con chó đó nó đáng hay ko ? Về phần ng bán cũng nên lịch sự vui vẻ trả lời những th8ác của ng mua , ví dụ ng ta ko mua mà nói này nọ thì chủ topic nẹn report để ad hay sm,m vào nhắc nhỏ để tránh sự việc đi quá xa, hoặc chúng ta phải thốt ra những lời khó nghe như vậy .

Mình đã từng ko bình luận trong topic của 1 ng bán chó bắc kinh nhưng vào thì ko phải , mình chỉ báo nội dung vi phạm vì mún AD hoặc sm lưu ý sửa tiêu đề hoặc nhắc ng mua nói rõ ngoài tiêu đề tránh hiểu lầm hoặc nhìu bạn ko rành chó nghĩ là mua dc cho BK thuần chủng mà rẻ ( vì ko bít phân biệt chó ), nên có những biện pháp phòng ngừa để YTC ngày càng văn mình và trong sạch hơn .