• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bắc Kinh lai Nhật cực xinh , biếu Tết cực hên :)

nhilun92

YTC Developer
up cho khuya mới đi làm về

nhilun92

YTC Developer
up lên top nào :gongxi-1:

nhilun92

YTC Developer
up lên top nè :gongxi-1:

nhilun92

YTC Developer
up cho buổi trưa nào :Onion48: :head_hot:

nhilun92

YTC Developer
up cho mấy bé nè :03:

nhilun92

YTC Developer
up nào , mấy pé xù lông iu quá :03:

nhilun92

YTC Developer
up cho mấy bé đêê :03:

nhilun92

YTC Developer
up cho mấy bé :03:

nhilun92

YTC Developer
up lên top :gongxi-1:

nhilun92

YTC Developer
up cho mấy bé...Mình sẽ update hình theo thời gian phát triển của mấy bé nha... :143163ljogging:

nhilun92

YTC Developer
sam sam forever said:
Còn nhận gạch ko em ơi?!
dạ còn ạ :gongxi-1: , mấy pé nay xù lông xinh lắm ạ :03:

nhilun92

YTC Developer
Mouse_còi said:
giốngem vừa mất của mình , up cho mí bé cute
thanks nè :gongxi-1:

nhilun92

YTC Developer
up cho buổi trưa :gongxi-1:

nhilun92

YTC Developer
up cho buổi tối

nhilun92

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
các pé rất đẹp, fix giá nữa đi bạn, mình ở w10, 650 nhe, CN wa lấy. ok?
Hj ko đc bạn ơi...mình đã fix hết cỡ cho bạn rồi :Onion07: ...Chó nhà đẻ mình nuôi rất kĩ, bạn không sợ mấy bé bịnh hay gì hết vì mình đảm bảo...cái giá bữa bạn trả mình mình đã đồng ý rồi, giờ tự nhiên bạn trả giá xuống nữa :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ...Cám ơn bạn vì đã quan tâm các bé nhé...bạn cứ kham khảo đi rồi nhắn tin cho mình nha :143163ljogging:

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Hj ko đc bạn ơi...mình đã fix hết cỡ cho bạn rồi ...Chó nhà đẻ mình nuôi rất kĩ, bạn không sợ mấy bé bịnh hay gì hết vì mình đảm bảo...cái giá bữa bạn trả mình mình đã đồng ý rồi, giờ tự nhiên bạn trả giá xuống nữa ...Cám ơn bạn vì đã quan tâm các bé nhé...bạn cứ kham khảo đi rồi nhắn tin cho mình nha

Các pé cún của bạn rất dễ thương là chuyện k bàn cãi được, Tại mình tưởng q8 gần, mà coi lại bản đồ thấy Âu Dương Lân là đường rất dài, mà chưa biết nhà bạn nằm ở khúc nào nữa, đi về cũng tốn bộn xăng nên mới nhờ bạn fix, chứ gần thì mình k trả giá đâu. CN mình wa q12 có ng bán 400k chó Nhật kìa b, mình k trích dẫn dc vì có 2 con ak, ng khác mua trước thì mệt, nếu có j thay đổi mình sẽ qua bạn. :)