• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bắc Kinh lai Nhật xinh yêu !

vio

T.Viên Năng Động
Lên cho các bé nó nào

vio

T.Viên Năng Động
Lên cho các bé nào..................

vio

T.Viên Năng Động
Lên cho các em tìm chủ nào............

vio

T.Viên Năng Động
lên cho cún xinh xinh........................

vio

T.Viên Năng Động
chúc cả nhà ngày mới zui ze........

vio

T.Viên Năng Động
lên cho các bé tìm chủ mới nào

Hải Long

Platinum Member
vio said:
chúc cả nhà ngày mới zui ze........
Chị ơi tuần trc em mua pé cún ở chỗ chị ý ak. Em cún xinh, ngoan lắm. Dỗi người như trẻ con ý . Đõi tý lại thôi. Mới về thì hiền nhg bh nghịch như quỷ ý :dead: :dead: :dead:. Lại nhớ bạn nên hay kêu đêm lắm :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: . 3 đêm e ko ngủ ngon đc. Đêm t4 thì ngoan hơn :Onion09: :Onion09: :Onion09: .Khi nào em lại ra chỗ chị sắm thêm đồ cho pé nhé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

P/S: Cái áo hổ nhìn rất chi là đầu gấu !!!!! :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

vio

T.Viên Năng Động
Hải Long said:
Chị ơi tuần trc em mua pé cún ở chỗ chị ý ak. Em cún xinh, ngoan lắm. Dỗi người như trẻ con ý . Đõi tý lại thôi. Mới về thì hiền nhg bh nghịch như quỷ ý :dead: :dead: :dead:. Lại nhớ bạn nên hay kêu đêm lắm :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: . 3 đêm e ko ngủ ngon đc. Đêm t4 thì ngoan hơn :Onion09: :Onion09: :Onion09: .Khi nào em lại ra chỗ chị sắm thêm đồ cho pé nhé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

P/S: Cái áo hổ nhìn rất chi là đầu gấu !!!!! :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
ok...khi nào rảnh qua sắm đồ cho cún nhé.thanks e

vio

T.Viên Năng Động
lên cho cún iu tìm chủ nào.......

Hải Long

Platinum Member
vio said:
ok...khi nào rảnh qua sắm đồ cho cún nhé.thanks e
Hihi... Vâng ak. Ak mà Shin nó quậy lắm chị ak. chị có cái nhà nào cao cao tí cho nó ko ra đc ko ak ? Nó toàn chui ra khỏi cái lồng của e thôy. :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

• Like
Reactions: vio

vio

T.Viên Năng Động
Hải Long said:
Hihi... Vâng ak. Ak mà Shin nó quậy lắm chị ak. chị có cái nhà nào cao cao tí cho nó ko ra đc ko ak ? Nó toàn chui ra khỏi cái lồng của e thôy. :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
Lồng của e là lồng gì mà trui qua được. hiện giờ bên m cũng chỉ có lồng là nhốt được thui @

Hải Long

Platinum Member
vio said:
Lồng của e là lồng gì mà trui qua được. hiện giờ bên m cũng chỉ có lồng là nhốt được thui @
e cho nó tạm vào cái lồng kính ý mà. Nó nhảy ra suốt. BH chị có cái nhà nào mà nhốt dc nó ko ak? Em nuôi cún trong nhà mà.

vio

T.Viên Năng Động
Hải Long said:
e cho nó tạm vào cái lồng kính ý mà. Nó nhảy ra suốt. BH chị có cái nhà nào mà nhốt dc nó ko ak? Em nuôi cún trong nhà mà.
C có cái nhà nhựa . chắc là được e ah

vio

T.Viên Năng Động
Hải Long said:
Nhưng nó có cắn đc k hả chị? Shin nó háu anw lắm. Cái j cũg gặm :dead: :dead: :dead:.
Nhựa dẻo thoải mái e ah :)

vio

T.Viên Năng Động
bay cao cho bé nhé....................

vio

T.Viên Năng Động
lên cho các bé nào:................

vio

T.Viên Năng Động
chúc cả nhà ngày mới tốt lành