• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bắc Kinh Lai xinh xinh .....................

Cuop bien

YTC Developer
Nói bạn đừng buồn nhé ....Nghĩ sao bạn nói đây là Bắc Kinh lai ?? :wacko: . Bạn nghĩ mình kiếm chuyện cũng được , nhưng mình có gây sự hay không thì để mọi người nhận xét. Chỉ mong bạn bán cún nói sao cho đúng. Vì hồi trước mình ko biết và mình cũng đã bị 1 bạn trên YTC lừa . Nói ko đúng sự thật . Mình ko mún người khác giống mình. Chúc bán đắt nhé.

YTC4ever

Cuop bien said:
Nói bạn đừng buồn nhé ....Nghĩ sao bạn nói đây là Bắc Kinh lai ?? :wacko: . Bạn nghĩ mình kiếm chuyện cũng được , nhưng mình có gây sự hay không thì để mọi người nhận xét. Chỉ mong bạn bán cún nói sao cho đúng. Vì hồi trước mình ko biết và mình cũng đã bị 1 bạn trên YTC lừa . Nói ko đúng sự thật . Mình ko mún người khác giống mình. Chúc bán đắt nhé.
có bạn nói, sẵn mình nói luôn, lúc trướn mình cũng mua ở đây 1 bé ( nó bảo là nhật lai bắc kinh ) xuống mua 650k. đem về nuôi đc hơn 1 tháng mới biết mình bị lừa, chính cái địa chỉ này đây, bạn xuống đó bạn thấy nguyên bầy chó con. y như là mua theo đàn của người ta đem về rồi hô bậy bạ vậy.
Mà chó con của mấy con nhật bắc kinh lai ta, lúc mới đẻ ra con nào chả giống con nào.

cám ơn góp ý của mấy bạn ...
thứ nhất : ghi nhận ý kiến của bạn kia ... lai nhiều hay lai ít cũng là lai . nhưng nhìn là biết có lai vì mặt ngắn , mõm gãy ... lông xoăn ..
còn bạn khắt khe quá thì mình chịu rồi ,
thứ hai : giá cún nữa bạn ah ... nếu mình nói cún này là bắc kinh lai mà mình thét giá lên tới hơn 1 triệu hoặc hơn nữa thì mới nói .. giá này cũng mềm cho 1 em cún như vậy mà ...
thứ ba : theo bạn kia nói thì cún 650k là sao? bạn mua của mình khi nào ... sao ko bao h alo cho mình 1 tiếng , mình thấy khách đến nhà mình mua luôn luôn rất vui vẻ , không bao h có thái độ giận mình , nếu có chuyện , dù vài tháng mình vẫn vui vẻ giải thích và đền bù mà ...
bạn có thể chụp hình em cún lên cho mọi người xem và alo cho mình để mình nhận khuyết điểm mà , rất mong hình cún của bạn ,... nếu ko thích cứ mang qua nhà mình . mình sẽ đền bù . khi bán mình vẫn nói là nếu lớn lên mà ko đúng cún mình nói thì mình sẵn lòng nhận lại mà bạn ( như bạn nói cún con nhìn như nhau ) . Buồn vì khách hàng đâm sau lưng như bạn ...
Thứ tư : buôn bán mà bạn , mình có quyen ghi cái tiêu đề kêu kêu 1 chút , nhưng vẫn ko sai sự thật ... ai nói cún mình ko phải BK lai thì mình thua ..
Thứ năm : Gần đây có nguời thường vào những topic mua bán của mình mà đặt điều , nói xấu ko bằng chứng , làm mất uy tín ... Kiểu cạnh tranh ko lành mạnh này ko hay lắm nhưng làm nhiều người giảm uy tín trầm trọng .. xin hãy là khách hàng công minh ...
Thứ sáu : mình bán cún luôn đàng hoàng , rất vui lòng nếu ai ghé ngang Bà Rịa Vũng Tàu , alo mình 1 tiếng , vô nhà mình chơi xem đàn cún nhà mình như thế nào và được chăm sóc ra sao ,... 0936233661 . thiết nghĩ mua 1 em cún đúng giá tiền và giá trị , ngoan , khoẻ là vui rồi sao lại lên đây bêu rếu nhau như vậy ko hay ... phải chăng khách hàng quá đòi hỏi ..
Cuối cùng ... nuôi được 1 em cún và chăm sóc , bán ra có rất nhiều rủi ro . cả phía người mua và người bán , mà người bán luôn phải chịu trách nhiệm ... Xin mọi người hãy alo trực tiếp cho mình , Hoặc khi khiếu nại , cứ thằng thắn với nhau .. ghi lại số điện thoại để mình liên lạc bồi thường , Đồng thời up hình ảnh lên làm chứng cứ nhé .... Ông bà nói : nói có sách mách có chứng mà .. Thân chào ,..

Cuop bien

YTC Developer
Mình ko muốn tranh luận với bạn. Có vài điều như thế này. Thứ 1: Mình chưa bao giờ mua cún của bạn , mình ko cần phải đt cho bạn để làm gì. Thứ 2 bạn nói cún lai BK lai nhiều hay lai ít, thì trong trường hợp này mình xin nói thẳng , cún của bạn ko chút gì của BK cả. Thứ 3 :Mình ko cần biết chổ nuôi cún của bạn như thế nào, và về giá cả nữa bạn muốn bán bao nhiêu thì tùy bạn. Nhưng mình nói thật nha, bạn nói để tiêu đề để kêu kêu 1 chút của bạn thì càng làm cho khách hàng tránh xa và ko mún mua nữa. Bạn đánh giá thấp con mắt nhìn của khách hàng quá rồi. Nếu bạn để cún nhật thôi coi ra còn bán đắt hơn.
1 Chút ý kiến cho bạn, mình ko phải viết bài riêng cho topic của bạn ko đâu . Mình sẽ viết cho bạn nào bán cún nói sai sự thật nữa.

thật sự bạn ko hiểu hay bạn ko đọc , ai nói gì bạn đâu , mình ghi 1 dòng duy nhất là cám ơn ý kiến của bạn ...
còn lại là mình nói cho mọi người hiểu thôi ...

thứ nhất : ghi nhận ý kiến của bạn kia ... lai nhiều hay lai ít cũng là lai . nhưng nhìn là biết có lai vì mặt ngắn , mõm gãy ... lông xoăn ..
... ai dám nói gì bạn ,.. bạn nguy hiểm qua ,.. tôi bán sao tôi ghi vậy , chẳng có gì là sai sự thật ở đây ....
thuận mua vừa bán ... hình ảnh rõ ràng . phải cún BK lai hay ko tùy người nhìn .... tùy giá tiền ... Bạn thật sự rảnh và nguy hiểm ....
Tôi vẫn nói cún tôi là Bk lai .. có ảnh hưởng tới bạn ko ? ai mua dc thì mua ...
có 3 loại người :
1 người mua ( luôn tự biết tìm hiểu thông tin )
2 người bán ( đưa thông tin )
3 loại người như bạn ... ko mua ko bán , ăn ko ngồi rồi vạch lá tìm sâu ..
Chấm hết ... ko bàn cãi với loại như bạn làm bẩn topic ...

Cuop bien

YTC Developer
catacomb819 said:
thật sự bạn ko hiểu hay bạn ko đọc , ai nói gì bạn đâu , mình ghi 1 dòng duy nhất là cám ơn ý kiến của bạn ...
còn lại là mình nói cho mọi người hiểu thôi ...

... ai dám nói gì bạn ,.. bạn nguy hiểm qua ,.. tôi bán sao tôi ghi vậy , chẳng có gì là sai sự thật ở đây ....
thuận mua vừa bán ... hình ảnh rõ ràng . phải cún BK lai hay ko tùy người nhìn .... tùy giá tiền ... Bạn thật sự rảnh và nguy hiểm ....
Tôi vẫn nói cún tôi là Bk lai .. có ảnh hưởng tới bạn ko ? ai mua dc thì mua ...
có 3 loại người :
1 người mua ( luôn tự biết tìm hiểu thông tin )
2 người bán ( đưa thông tin )
3 loại người như bạn ... ko mua ko bán , ăn ko ngồi rồi vạch lá tìm sâu ..
Chấm hết ... ko bàn cãi với loại như bạn làm bẩn topic ...
Thì ra bạn là người nói ngang như vậy ....Bạn nói tôi ko mua , ko bán , nhưng tôi biết và hiểu là mua bán thế nào để người khác ko phải chê cười mình . " Tôi rất thích câu nói này của bạn " Tôi vẫn nói cún tôi là Bk lai .. có ảnh hưởng tới bạn ko ? ai mua dc thì mua ..." Cho thấy bạn là người như thế nào rồi đó. Bạn nói 1 cách mạnh miệng quá tôi sợ rồi . Một người mua bán ,mà ko có chút kiến thức về món hàng mình bán là như thế nào, là mặt hàng gì thì thật đáng buồn. Bạn nói tôi ăn ko ngồi rồi vạch lá tìm sâu . Phải tìm sâu chứ bạn....và phải tìm nhiều con sâu khác nữa kìa.
Tôi cũng xin chấm hết với 1 câu . Để mọi người đọc và nhận xét .

jenhua said:
thì ra đây là nick: cunxixi sau khi bị ra đảo đã lập nick mới
mọi người cần cẩn thận khi mua cún của Toàn nhé
mình đã bị 1 lần
http://www.yeuthucung.com/topic/31594-nho-mod-xu-ly-dum-nick-cunxixi-ban-hang-ko-trung-thuc/page-2
bạn ơi .... từ đó đến nay la bao lâu ?
bạn mua của tôi để bán lại bao nhiêu con ... tôi còn chưa nói ra ... đằng này ôm hận từ đó tới h ... nản ...
con người ai cũng có lúc sai , vấn đề là sửa ra sao theo thời gian ...
còn bạn kia nói mình đăng sai sự thật đúng ko ....
bạn cho rằng đó ko phải bk lai là ý kiến của bạn , kiến thức của bạn nói vậy ....
còn mình lại cho rằng đó là bk lai .. đó là ý kiến của mình ... kiến thức của mình ...
vậy thôi .. ở đời đừng tỏ vẻ ta đây ... ngu mà tỏ ra nguy hiểm ...
tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi , nhưng cái trò ăn cơm nhà vác tù và hàng tồng như bạn trẻ con quá ...
Còn vấn đề chụp hình chó cha chó mẹ như bạn kia nói thì quá đễ , tôi có thể tìm cún thật đẹp chụp lên nói láo cũng dc ...
nhưng đâu cần thiết ,,... vì tôi vẫn nói chó tôi là bk lai ... ai mua dc thì mua .. vậy thôi ...
thank all .... nếu Mod cảm thấy bài viết đăng sai sự thật thì cứ band ..

trongdai22 said:
đưa thông tin thiếu sự thật cũng là lừa đảo người mua nhe' . bạn có thể post hinh cha me lr6n mà chứng minh . hết
thiếu chỗ nào bạn chỉ giúp nhé ... hình ảnh , có cả video ..... ai thích thì mua bạn ah ... cám ơn bạn .

jenhua

catacomb819 said:
bạn ơi .... từ đó đến nay la bao lâu ?
bạn mua của tôi để bán lại bao nhiêu con ... tôi còn chưa nói ra ... đằng này ôm hận từ đó tới h ... nản ...
con người ai cũng có lúc sai , vấn đề là sửa ra sao theo thời gian ...
còn bạn kia nói mình đăng sai sự thật đúng ko ....
bạn cho rằng đó ko phải bk lai là ý kiến của bạn , kiến thức của bạn nói vậy ....
còn mình lại cho rằng đó là bk lai .. đó là ý kiến của mình ... kiến thức của mình ...
vậy thôi .. ở đời đừng tỏ vẻ ta đây ... ngu mà tỏ ra nguy hiểm ...
tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi , nhưng cái trò ăn cơm nhà vác tù và hàng tồng như bạn trẻ con quá ...
Còn vấn đề chụp hình chó cha chó mẹ như bạn kia nói thì quá đễ , tôi có thể tìm cún thật đẹp chụp lên nói láo cũng dc ...
nhưng đâu cần thiết ,,... vì tôi vẫn nói chó tôi là bk lai ... ai mua dc thì mua .. vậy thôi ...
thank all .... nếu Mod cảm thấy bài viết đăng sai sự thật thì cứ band ..
haha Toàn sửa sai ra sao????
tránh né trách nhiệm ko bảo hành -loại người buôn bán thiếu trách nhiệm như bạn thì đừng có mà to mồm ,lúc bán thì nói hay lắm ,bán xong thì bỏ của chạy lấy người ,kêu lên đối chất cùng nhau giải quyết thì trốn chui trốn lủi ko dám lên tiếng .
bây giờ thì dám hả họng nói là sửa sai???bạn sửa sai bao giờ với tôi???chấp nhận bị banned vì ko trả 200k tiền thuốc .
200k >danh dự của bạn
điều đó thôi cũng đủ chứng tỏ bạn coi đồng tiền lớn cỡ nào
các bạn mua cún đừng vội tin lời rao của Toàn .treo đầu dê bán thịt chó ,bắc kinh lai cái gì ,cún nhật ko.nói quá ,ko đúng sự thật.

YTC4ever

chẳng qua lúc mình mua bé còn nhỏ quá. nên mình cứ tưởng là thật. nhưng 2 3 tháng sau bé nó mới bắt đầu # đi. lúc đó gọi bạn thì bạn còn quan tâm không, hay này nọ. vì thế mình chẳng thèm gọi.
Nếu như bạn nói bây giờ bạn bồi thường. mình mua cún đó ngày 1/12 năm ngoái đó. ( vì nhận tháng lương sinh viên vác cái mạng xuống đó mua ) cún màu trắng 2 mắt đen. có được bồi thường không bạn. có hình bạn up lên web bán, có hình mới đem về chụp, có hình khoảng thời gian bắt đầu thay đổi so với mới mua. có hình hiện tại bây giờ. thề bồi thường không.

jenhua

YTC4ever said:
chẳng qua lúc mình mua bé còn nhỏ quá. nên mình cứ tưởng là thật. nhưng 2 3 tháng sau bé nó mới bắt đầu # đi. lúc đó gọi bạn thì bạn còn quan tâm không, hay này nọ. vì thế mình chẳng thèm gọi.
Nếu như bạn nói bây giờ bạn bồi thường. mình mua cún đó ngày 1/12 năm ngoái đó. ( vì nhận tháng lương sinh viên vác cái mạng xuống đó mua ) cún màu trắng 2 mắt đen. có được bồi thường không bạn. có hình bạn up lên web bán, có hình mới đem về chụp, có hình khoảng thời gian bắt đầu thay đổi so với mới mua. có hình hiện tại bây giờ. thề bồi thường không.
bạn ơi ko có chuyện bồi thường đâu,bán cún bịnh cho mình mà kêu hỗ trợ 200k thuốc cũng trốn chui trốn lủi .

YTC4ever

jenhua said:
bạn ơi ko có chuyện bồi thường đâu,bán cún bịnh cho mình mà kêu hỗ trợ 200k thuốc cũng trốn chui trốn lủi .
=)) mình biết chứ. ng` như thế mà. mua bao lâu rồi giờ bảo chủ ra bồi thường thì cả thế gian chẳng biết có ai không.
nhưng cũng may chó lúc mình mua k đẹp nhưng được cái nuôi trong nhà nên vui ai cũng quý.....:)

YTC4ever said:
nè , sinh viên ăn nói đàng hoàng nhé .. ko gọi thì ko thể nói mình nhé ...
bạn cứ up hình lên , mang cún qua trả , mình trả đủ 650k ..
còn về bạn kia nói 200k mua danh dự của mình ah ..
loại lái chó như cô làm ăn ko dc thì đạp đổ ah ...
tùy người mà bồi thường nhé ...