• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bến Tre_Bán Mèo Xù Lai Ba Tư

thuan81

YTC Developer
hôm qua vận chuyển đường xa ,các bé bị say xe hay sao mà có vài bé bị nôn ,các em theo dõi tình hình các bé dùm anh ,có gì bảo anh biết nha!
Cảm ơn các em đã đón các bé với tình cảm chân thành dành cho các bé
Hôm qua xe chạy chậm trễ bắt các em phải chờ lâu để đón bé ngại quá! :go_mo:
Cho anh xin lỗi tất cả nha! :le_luoi:
Tất cả các bé đã cả chủ !cảm ơn diễn đàn đã tạo cơ hội để tôi được gặp những người bạn rất dễ thương
Tôi xin được đóng góp vào diễn đàn 500k sẽ chuyển vào tài khoản diễn đàn trong thời gian sớm nhất!
cảm ơn Mod!

hi anh!
bé gái nini em đón về quá dể thương và không nghỉ nó đẹp như vậy ...... thanks anh nhiều nhe.... bây giờ đang ngủ ngon trên giường em ne....
up cho anh ... luôn ủng hộ anh trai

Đã đón bé Bi về nhà. Dễ thương ko chịu nổi. Bác Thuận đúng là rất uy tín :good_job:

Bác Thuận nổi tiếng chụp ảnh dìm hàng mèo mà các bạn, hí hí

Candy Bui

YTC Developer
Hôm qua cả nhà chờ đến 8h tối mới bế được ku Bo trên tay. Ku cậu đẹp hơn trong hình nhiều. Về đến nhà tắm rửa sạch sẽ, ku cậu lên giường ngủ một mạch đến sáng.Thanks anh Thuận nhiều hen. Hôm nay mua gà cho 2 pé ăn nà.

Korea Han

Hôm qua cả nhà chờ đến 8h tối mới bế được ku Bo trên tay. Ku cậu đẹp hơn trong hình nhiều. Về đến nhà tắm rửa sạch sẽ, ku cậu lên giường ngủ một mạch đến sáng.Thanks anh Thuận nhiều hen. Hôm nay mua gà cho 2 pé ăn nà.

Éc, mèo đi đường xa mệt, chưa quen nhà sao tắm nhanh vậy bạn ơi, cẩn thân mấy bé cảm lạnh đó. Cu Bi nhà mình thấy người là bỏ chạy mất dép, ko chịu nằm giường, toàn trốn trong tủ thôi. Cu cậu nhớ nhà hay sao kêu cả đêm làm mình ko ngủ được.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Éc, mèo đi đường xa mệt, chưa quen nhà sao tắm nhanh vậy bạn ơi, cẩn thân mấy bé cảm lạnh đó. Cu Bi nhà mình thấy người là bỏ chạy mất dép, ko chịu nằm giường, toàn trốn trong tủ thôi. Cu cậu nhớ nhà hay sao kêu cả đêm làm mình ko ngủ được.

meo mới no vậy mà ít bữa quen quậy lúc đó không than thì thôi :D mà bé vẫn ăn uống bình thường chứ bạn ^_^

Candy Bui

YTC Developer

Mình biết vậy, nhưng ku cậu hôi quá. MÌnh cẩn thận tắm bằng nước ấm, sấy khô. Phải ôm trên tay mới chịu nằm yên, ko thì kêu inh ỏi. Trưa nay pé ăn gần hết 1 cái cánh gà. Ngủ 1 giấc tới giờ luôn nè.
Bạn ôm pé thì pé ko kêu đâu.