• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bị trộm chó ! Mình đã tìm khu vực gần nhà nhưng vô vọng

pe_may

Member
Mình đang tìm chú em cún tên :a Phúc.Giống chó lai ta. Lông màu đen ,phần dưới bụng và ngực 4 chân màu trắng kem. gia đình đã nuôi được hơn 10 năm nên cũng già rồi, vì vậy 1 bên tai phải của nó bị cụp xuống.
Bị Bắt mất vào ngày 9/4/2013 lúc 5h sáng ngay trước nhà dì mình là 9Tuy Lý Vương.P12 Q8.
Mong mọi người để ý những quán thịt chó hay những nơi buôn bán chó để ý giùm mình.
Tìm Đc mình xin hậu tạ!!! Số dt của Mình là :0125 394 8027 Mình tên Hồng. 19t

Bạn ra chân cầu Kiệu ( đường hai bà Trưng), đi từ hướng HBT lên thì nằm bên tay trái, ngay chân cầu có cái hẻm bé tí, vào đó hỏi chú Phước.
Còn không thì bạn ra chợ ông Tạ.
Đi nhanh đi bạn, may ra còn tìm được.
Ngày trước pé nhà mình bị mất, mình ra trễ mà bé bị chuyển đi nơi khác.
Hãy làm hết cách bạn nhé! Chúc bạn may mắn

pe_may

Member
nguyenthuyphuong said:
Bạn ra chân cầu Kiệu ( đường hai bà Trưng), đi từ hướng HBT lên thì nằm bên tay trái, ngay chân cầu có cái hẻm bé tí, vào đó hỏi chú Phước.
Còn không thì bạn ra chợ ông Tạ.
Đi nhanh đi bạn, may ra còn tìm được.
Ngày trước pé nhà mình bị mất, mình ra trễ mà bé bị chuyển đi nơi khác.
Hãy làm hết cách bạn nhé! Chúc bạn may mắn
Cảm ơn bạn...nhưng hôm nay mình được biết rằng pé nhà mình đã được chặt đầu lột da treo lên kệ bán ở chợ gần cầu Cầu Bà Tàng rồi...gia đình mình đã cố gắng hết sức nhưng ko kịp nữa rồi!!!

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
tội cho pé wá nghe

pe_may said:
Cảm ơn bạn...nhưng hôm nay mình được biết rằng pé nhà mình đã được chặt đầu lột da treo lên kệ bán ở chợ gần cầu Cầu Bà Tàng rồi...gia đình mình đã cố gắng hết sức nhưng ko kịp nữa rồi!!!
thật đau lòng khi nghe pạn cho biết tin về pé, tội cho pé wá. đúng là những con người độc ác.............

hutalo513

chó mất thà ko kiếm đc thì còn hi vọng nó đi lạc có ng nuôi. ai dè kiếm đc cái đầu con chó. nản. ta thề ta ko ăn thịt chó. chó ta nuôi chết ta chôn. = chứng là 3 con chód9a44 chôn ở bình hưng hòa A