• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bean đã về nhà mới....

kuytangel

T.Viên Năng Động
Up cho Bean béo bụng bự về nhà mới nào, anh Trung ơi con mèo nhà anh chạy nhảy ghê lắm như giặc ý :) được hơn 1 kg rồi giờ lông mọc lại đẹp lắm :) tiếc là ko có máy ảnh.

thế à:) chờ ảnh con mèo của e lâu quá màu lông nâu đỏ quá độc nhỉ:D

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
thế à :) chờ ảnh con mèo của e lâu quá màu lông nâu đỏ quá độc nhỉ :D

bh anh nhìn kỹ thì nó ko phải là nâu đỏ đâu mà là màu xám đấy anh trung ơi, khi ra nắng nó thành màu đỏ đậm nhìn đẹp lắm ý

kuytangel

T.Viên Năng Động
bh anh nhìn kỹ thì nó ko phải là nâu đỏ đâu mà là màu xám đấy anh trung ơi, khi ra nắng nó thành màu đỏ đậm nhìn đẹp lắm ý

ặc thế à,con này màu gì lạ vậy@@ ôi vậy thì đẹp quá đi mất mau mau chụp tấm ảnh e nhé!

mew.mew

YTC Developer
:) Bạn muốn đón Bean hả :) nếu bạn chắc chắn mình sẽ để Bean cho bạn:)

hôm e qua mua túi thấy em ý nằm trên nóc nhà gỗ...híc gầy...cố gắng mấy hôm nữa e về e qua đón Bean :Onion13:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
ặc thế à,con này màu gì lạ vậy@@ ôi vậy thì đẹp quá đi mất mau mau chụp tấm ảnh e nhé!

em chụp được rồi mà ko có cách up lên cái đọc thẻ nhớ mất rồi với lại cả cái cắm nối nữa cũng để đâu rồi anh ơi haizz

mew.mew

YTC Developer
:) Bạn muốn đón Bean hả :) nếu bạn chắc chắn mình sẽ để Bean cho bạn:)

bác nhớ nhé, nhớ để cho em đấy. em chi đi mấy hôm thôi. em về là e qua bác luôn :icon027:

rebels

Mon & Nô - I love you!
xinh quá :( thích 1 e thế này mà đắt quá. Chúc bean mau tìm đc nhà mới :)

rebels

Mon & Nô - I love you!
up tập 2 XD

kuytangel

T.Viên Năng Động
có giảm chút ít được ko bác chủ thớt ơi :Onion38:

bác nhiệt tình e cũng fix nhiệt tình cho bác quan trọng là bác yêu thương mèo thôi:)