• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
có e ạ,thuốc nhỏ tai của virbac

với lại em ý nhát quá anh ạ, gặp người 1 cái là chui tót vào gầm ghế, mắt em ý không mở được ra, mí mắt hơi sưng lên mà không có ghèn ạ, hôm qua không thấy bị sao mà hôm nay đã bị thế :(

meoxiem264

YTC Developer
với lại em ý nhát quá anh ạ, gặp người 1 cái là chui tót vào gầm ghế, mắt em ý không mở được ra, mí mắt hơi sưng lên mà không có ghèn ạ, hôm qua không thấy bị sao mà hôm nay đã bị thế :(

haiz thế à,mấy con nhà chị cũng thế đấy,mấy hn nóng quá ý mà,e đi mua thuôc nhỏ mắt loại bi-o gì ý của mèo chó ý về nhỏ cho nó,nhanh khỏi thôi

longxin2000

haiz thế à,mấy con nhà chị cũng thế đấy,mấy hn nóng quá ý mà,e đi mua thuôc nhỏ mắt loại bi-o gì ý của mèo chó ý về nhỏ cho nó,nhanh khỏi thôi

trời nóng cũng gây sưng mắt ạ?

meoxiem264

YTC Developer
em mèo đã mở được mắt ra rồi chị ạ

um e có nhỏ mắt và lau mắt cho nó k? mèo nhà c cũng đang có 2 con bị đau mắt,nhg hn thì đỡ rồi nó chỉ ra gỉ mắt thôi,c k biết có fai do trời nóng k nhg c để ý mỗi lúc trời nắng nóng kéo dài mèo nó mệt và hay chảy gỉ mắt hix

longxin2000

um e có nhỏ mắt và lau mắt cho nó k? mèo nhà c cũng đang có 2 con bị đau mắt,nhg hn thì đỡ rồi nó chỉ ra gỉ mắt thôi,c k biết có fai do trời nóng k nhg c để ý mỗi lúc trời nắng nóng kéo dài mèo nó mệt và hay chảy gỉ mắt hix

hôm nay em cho em ý vào gaia pet khám mắt rồi thì bác sĩ nhỏ cho thuốc gì ý em quên mất tên rồi về nhà là mở được mắt ra thỉnh thoảng vẫn có 1 tẹo tèo teo ghèn

meoxiem264

YTC Developer
hôm nay em cho em ý vào gaia pet khám mắt rồi thì bác sĩ nhỏ cho thuốc gì ý em quên mất tên rồi về nhà là mở được mắt ra thỉnh thoảng vẫn có 1 tẹo tèo teo ghèn

um e cứ lau cho nó là khỏi thôi mà

chokyu

T.Viên Năng Động
Shop có loại dây cổ nào thật chắc cho mèo k ạ. Hnay mèo nhà t vừa bị tuột dây , may mà bắt về đc. Loại nào mà k bh tuột í ạ

kuytangel

T.Viên Năng Động
Shop có loại dây cổ nào thật chắc cho mèo k ạ. Hnay mèo nhà t vừa bị tuột dây , may mà bắt về đc. Loại nào mà k bh tuột í ạ

bạn dùng loại xích inox loại nhỏ ý,loại đấy k tuột

chokyu

T.Viên Năng Động
có dây vải bạn ạ,dây vải thì kèm yên ngựa,mèo nhà bạn có chịu xích k:)

Nó hay chạy ra đường nên m phải xích lại, b xem có loại dây nào chắc k tuột đc í,

meoxiem264

YTC Developer
Nó hay chạy ra đường nên m phải xích lại, b xem có loại dây nào chắc k tuột đc í,

có đấy bạn ạ,bạn cứ qua cửa hàng xem đồ r mình tư vấn thêm cho bạn:)

Status
Không mở trả lời sau này.