• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

kuytangel

T.Viên Năng Động
A ơi nhận phối giống mèo nga thuần chứ? Miu nhà E hơn 1năm tuổi r

mình k có mèo nga đực bạn ạ:D chỉ có aln đực và scottish fold đực thôi:)

Sheryl

http://dodopetshop.com hàng nhập khẩu cao cấp cho
Bạn ơi, có lồng lắp ghép size lớn không, chiều dài gần 1m ý? Giá cả thế nào?

kuytangel

T.Viên Năng Động
Bạn ơi, có lồng lắp ghép size lớn không, chiều dài gần 1m ý? Giá cả thế nào?

lồng size lơn bán hết rồi bạn ạ,chỉ còn lồng size nhỏ thôi

Sheryl

http://dodopetshop.com hàng nhập khẩu cao cấp cho
lồng size lơn bán hết rồi bạn ạ,chỉ còn lồng size nhỏ thôi

Mình cần lồng size lớn vì phải cho cả một chậu cát to vào trong :(.

kuytangel

T.Viên Năng Động
Mình cần lồng size lớn vì phải cho cả một chậu cát to vào trong :(.

vậy hả đợt này thì mình còn lồng bé thôi,b muôi nh mèo k? hay làm cái nhà gỗ đi vừa đẹp vừa rộng rãi thoải mái có chỗ cho các bé chơi:D

kuytangel

T.Viên Năng Động
hjhj shop đông khách quá ta.. hihi cái logo độc quyền dành tặng cho shop được đăng lên rồi kìa :good_job:

:D tks u đã tặng shop cái logo đẹp

JunBéBỏng

YTC Developer
Up nào....Nhập thêm cái vòng chống rận của thái 80k với băng dinh bụi lông chó mèo 60 lớp 3 mấy k gì đấy,.v.v... Thêm nhiều mặt hàng nữa đi cho phong phú, chọn cho đã. :m129:

kuytangel

T.Viên Năng Động
Up nào....Nhập thêm cái vòng chống rận của thái 80k với băng dinh bụi lông chó mèo 60 lớp 3 mấy k gì đấy,.v.v... Thêm nhiều mặt hàng nữa đi cho phong phú, chọn cho đã. :m129:

dần dần shop sẽ phát triển hơn và có nh mặt hàng mới hơn ạ:) vòng chống rận loại bình thường,sữa tắm trị rận thì shop có còn loại của thái thì k,ở chỗ mình có thiết bị phủ lông chuyên dụng bán nhé,rất hiệu quả

Status
Không mở trả lời sau này.