• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

kuytangel

T.Viên Năng Động
anh Trung có pate wishkat không ? Nếu có ship thêm cho em 2 gói nhé mai em đi đón mèo về

um ok e,mai a chuyển cho nhé:)

bop

a ơi sữa tắm bobo có đc mở ra ngửi mùi ko a?
cái thuốc nhỏ tai opi la bn tiền? a có thuốc nhỏ mắt ko?

bop

à cái vòng chống rận nó có chuông,có mùi thơm ko? e vừa mua cho cún cái vòng của trung quoc trong gói bạc toàn tiếng tàu,gồm có vòng và 2 chuông. nhưng mà mùi của nó kinh qua e ko chiu đc...như mùi thuốc tẩy vậy :( vòng xịn mà mùi thơm thì e cắn răng mya cái khác cho nó vậy! :-d

kuytangel

T.Viên Năng Động
a ơi sữa tắm bobo có đc mở ra ngửi mùi ko a?
cái thuốc nhỏ tai opi la bn tiền? a có thuốc nhỏ mắt ko?

có mở ra ngủi mùi đc e ạ^^ thơm lắm
thuốc nhỏ tai opi 80k,còn thuốc nhỏ mắt thì vẫn chưa có :D

JunBéBỏng

YTC Developer
Tình hình là Shốp nhập thêm cái chải lông chuyên dụng fuzi gì gì đi. Muốn mua lắm mà ngại đi tìm. Chứ cái lược kia chải muốn rụng tay mà vẫn rụng đầy lông, gãy mấy cái răng= sắt rùi :ngoi_xom: Nhất là cái con mèo. 1 ngày k chải là y rằng khắp nhà lông bay tứ tung. khổ sở lắm .Mà cạo trọc lông nó thì k nỡ..... :sadcorner:

kuytangel

T.Viên Năng Động
Tình hình là Shốp nhập thêm cái chải lông chuyên dụng fuzi gì gì đi. Muốn mua lắm mà ngại đi tìm. Chứ cái lược kia chải muốn rụng tay mà vẫn rụng đầy lông, gãy mấy cái răng= sắt rùi :ngoi_xom: Nhất là cái con mèo. 1 ngày k chải là y rằng khắp nhà lông bay tứ tung. khổ sở lắm .Mà cạo trọc lông nó thì k nỡ..... :sadcorner:

shop có loại đó mà ^^ đó là lược chải lông chuyên dụng Furminator :)

JunBéBỏng

YTC Developer
shop có loại đó mà ^^ đó là lược chải lông chuyên dụng Furminator :)

Thì có thấy đăng thêm đồ đâu nên chả biết có từ bao h. Lần trc đến mua có đâu. Mà nó có mấy loại kích cỡ khác nhau hay sao ý. up thêm ảnh đi chứ nhỉ ;))

kuytangel

T.Viên Năng Động
Thì có thấy đăng thêm đồ đâu nên chả biết có từ bao h. Lần trc đến mua có đâu. Mà nó có mấy loại kích cỡ khác nhau hay sao ý. up thêm ảnh đi chứ nhỉ ;))

um có 2 cỡ bạn ạ:)

meoxiem264

YTC Developer
mèo đang có bầu thì ăn hạt canin nào là tốt nhất nhỉ? giá bao nhiêu vậy chủ xị?

mèo mang bầu thì ăn hạt babycat 34 b nhé, 1 kg là 160k/kg nhé :)

linhmu_93

T.Viên Năng Động
hix, hôm qua tớ hẹn tối nay đến lấy babycat 34 mà tớ đi thăm người ốm về đã 11h kém rồi nên k ra được :((

Status
Không mở trả lời sau này.