• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

meo_ngo

T.Viên Năng Động
thuốc nhỏ gáy trị giận 20k/lọ e ơi:)

ủa thuốc j mà rẻ thế, có nhỏ đc cho mèo con 3 tuần tuổi ko anh

kuytangel

T.Viên Năng Động
ủa thuốc j mà rẻ thế, có nhỏ đc cho mèo con 3 tuần tuổi ko anh

thuốc nhỏ gáy đó e,loại này rất hiệu quả,ì chỉ cần dùng số lượng ít nên lọ nhỏ vì ậy giá tiền rẻ:) mèo con cũng dùng đc

JunBéBỏng

YTC Developer
Cái nhỏ gáy có dùng được cho mèo đang trửa không? Con mèo tam thể nhà mình nó đang trửa nên k dám tắm táp nhiều, thế mà hôm qua nhìn thấy 1 con rận to đùng, béo ú ở dưới cổ. Khổ thế. k biết làm tnao`hixhixx.....

BoS

YTC Developer
Có thuốc nào làm mèo k cào k Trung =))))))))))))))))))))))) e Mean móng nhỏ vs sắc, phát nào là chảy máu thành vệt =((
Up cho ngày mới

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Có thuốc nào làm mèo k cào k Trung =))))))))))))))))))))))) e Mean móng nhỏ vs sắc, phát nào là chảy máu thành vệt =((
Up cho ngày mới

có mấy cái kìm cắt móng kìa bạn =))

meoxiem264

YTC Developer
Mình muốn hiệu quả lâu dài =))))))))))))))

chỉ có cắt móng là hiệu quả thôi bầu ạ:) k thì mua cái cào móng về cào cho đỡ ngứa móng,mèo con mà móng sắc vs lại nghịch khỏe:)

meoxiem264

YTC Developer
Cái nhỏ gáy có dùng được cho mèo đang trửa không? Con mèo tam thể nhà mình nó đang trửa nên k dám tắm táp nhiều, thế mà hôm qua nhìn thấy 1 con rận to đùng, béo ú ở dưới cổ. Khổ thế. k biết làm tnao`hixhixx.....

bạn dùng vòng chống giận cho e ý bạn ạ!

JunBéBỏng

YTC Developer
bạn dùng vòng chống giận cho e ý bạn ạ!

Nhưng mà con này từ trc' đến h k đeo vòng nên h mà đeo chắc cũng k có tác dụng gì đâu. còn cách nào khác k bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.