• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

becgie cái trưởng thành...

Lên cho chó mau về nhà mới nè.!! kakaka....

Uả sao Anh không đăng nhập nick name quocthien87 và lấy tên châu với số điện thoại 01867514147 hoặc 01867797144 để chửi em mà lại phải dùng nick xuanviet87 này để chửi em hả Anh Châu??? Em thấy Anh lấy tên là Tống văn phong bán chó bec gie cái bên chợ tốt.vn nữa kìa, Đổi con cái đó lấy con chó bị bệnh Anh lừa bán cho em đi được không Anh Châu.

Anh châu tôi nói cho Anh nghe.! Ai cũng cần một công việc, một nghề nghiệp có thu nhập tốt để lo cho bản thân và gia đình, bất kể là làm công việc gì..nghề nghiệp gì thì cũng cần có uy tín, lương tâm và đạo đức. Nhất là những người còn trẻ thì việc giữ uy tín càng quan trọng. Thấy sai thì sửa, vấp ngã thì cố gắng đứng lên đi tiếp đàng hoàng chứ đừng có thấy khó khăn là làm càn làm bậy, đánh đổi mọi thứ lấy tiền bạc. Tôi không muốn đăng hình của Anh lên là vì muốn giữ cho Anh còn "cái mặt" để mà làm lại là một người đàng hoàng. Tôi không hề bực tức hay khinh ghét gì Anh hết và hoàn toàn ủng hộ Anh nếu Anh sửa sai và làm lại là người đàng hoàng uy tín với mọi người.

Bạn quên uống thuốc hả. Bạn làm gì biết anh châu là ai đi lừa người ta không được giờ giả điên nằm vạ ở đây hả.? Bài đặt cho anh làm lại cuộc đời gian xảo quá đi bạn . Đừng tưởng muốn vu khống ai cũng được

nhocksock8901 said:
Bạn quên uống thuốc hả. Bạn làm gì biết anh châu là ai đi lừa người ta không được giờ giả điên nằm vạ ở đây hả.? Bài đặt cho anh làm lại cuộc đời gian xảo quá đi bạn . Đừng tưởng muốn vu khống ai cũng được
Thôi...hết thuốc chữa rồi. Bản chất con người đây mà. Một tài khoản mới vừa được tạo để chửi người. Để tôi đăng ảnh của A châu lên xem bạn biết A châu là ai không nhé,! nhìn mặt có quen không nhé.!

lxtrag

T.Viên Năng Động
ChóLàNgườiBạnTốt said:
Thôi...hết thuốc chữa rồi. Bản chất con người đây mà. Một tài khoản mới vừa được tạo để chửi người. Để tôi đăng ảnh của A châu lên xem bạn biết A châu là ai không nhé,! nhìn mặt có quen không nhé.!
ĐĂNG LÊN THỬ XEM BẠN

Tik tok tik tok yêu thú cưng xin thông báo vì sự cố kỹ thuật của wed mà bạn chó........ không up được hình (chứ không phải không có hình nha mấy bạn, không lẽ tự up mặt mình lên )
HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

nhocksock8901 said:
Tik tok tik tok yêu thú cưng xin thông báo vì sự cố kỹ thuật của wed mà bạn chó........ không up được hình (chứ không phải không có hình nha mấy bạn, không lẽ tự up mặt mình lên )
HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA
Cảm ơn bạn.! Nãy giờ tôi đang suy nghĩ....mỗi con người chỉ có một cái mặt, nếu tôi đưa hình ảnh của người ta lên đây thì liệu có phải là không cho họ cơ hội sửa sai hay không.!?? Nhưng tôi lại gặp bạn.! Tôi biết bạn là ai và ở đâu luôn. Xin quý vị chờ trong 3 phút sẽ có hình ạ.!