• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biên hòa bán ki tôm, tắc kè bông, kắc kè núi, rùa hộp lưng đen, rắn thạch anh, rắn thanh xà

ilikepet

T.Viên Năng Động
Úp cho gần nhà. à anh ơi biên hoà khu nào vậy anh? em đang quan tâm đây. Anh có yh k? cho em dễ nói chuyện

ken nhi

T.Viên Năng Động
Úp cho gần nhà. à anh ơi biên hoà khu nào vậy anh? em đang quan tâm đây. Anh có yh k? cho em dễ nói chuyện

BẠN Ở ĐÂU?
ĐỂ LẠI SDT ĐI
KENPOI_19@YAHOO.COM
MJH GỌI LẠI CHO
BẠN MUỐN MUA GÌ?
SDT 01268731660

ilikepet

T.Viên Năng Động
BẠN Ở ĐÂU?
ĐỂ LẠI SDT ĐI
KENPOI_19@YAHOO.COM
MJH GỌI LẠI CHO
BẠN MUỐN MUA GÌ?
SDT 01268731660

Mình ở gần công viên Biên Hùng. Bạn ở đâu? Nói rõ cho mình biết nha. Mình đến xem ưng thì mua :)

ken nhi

T.Viên Năng Động
Mình ở gần công viên Biên Hùng. Bạn ở đâu? Nói rõ cho mình biết nha. Mình đến xem ưng thì mua :)

nhà mih củng ở biên hùng nè
bạn để sdt lại hây gọi cho mih đi
mjh dắt vào xem

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
upppp nào.....

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
uppppppppp nào

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
uppppppppppp lên nào

alibabon

Member
cho mình hỏi rắn ri voi, thấy hay hay và khá dể....thương.
nếu mình lấy số lượng 10 con thì giá bao nhiêu bạn?
size 40cm thì đã biết sex em nó chưa? :le_luoi:
và rắn nhi đồng này có bị đồng huyết ko dzị? :hmmm:

ilikepet

T.Viên Năng Động
nhà mih củng ở biên hùng nè
bạn để sdt lại hây gọi cho mih đi
mjh dắt vào xem

Thế thì có j` em đến. Nhà em ngay trường mẫu giáo hướng dương. Cũng gần nhà anh, giá mấy pét vẫn như thế phải không anh? Nick em là nhox_kuro09 ấy. Có j` anh thấy em onl thì pm cho em cho dễ nói chuyện chứ nhiều khi em không thấy được người kết bạn.

dinhle.dng

Anh cho em hỏi ngu tí, em nge đồn kỳ tôm phập phát rớt ngón, có thật như thế ko anh... :hmmm: Em ở đà nẵng mún mua a ship vào đc ko. Giá 1 cặp (1 đực, 1 cái) có gai là bao nhiu anh.

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Rớt thế nào được mà rớt. Bạn đừng nghe thiên hạ quăng bom. Nó hiền khô ah

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
uppppppppppppppp

ken nhi

T.Viên Năng Động
Anh cho em hỏi ngu tí, em nge đồn kỳ tôm phập phát rớt ngón, có thật như thế ko anh... :hmmm: Em ở đà nẵng mún mua a ship vào đc ko. Giá 1 cặp (1 đực, 1 cái) có gai là bao nhiu anh.

no cắn hok rớt ngón tay đau bạn ạk. một cặp kì tôm size 70cm giá 300k + ship là 450k
mjh sẽ ship ra đà nẳng cho bạn luôn