• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BIBO 1 tháng tuổi

honglong

Nhà mới chết em chó gấu vì bệnh care nên không thể nuôi em mới. Mà yêu chó quá nên mua luôn em BiBo(cocker) này làm bạn và gửi nhà khác. Em nó mới hơn 1 tháng,xin hỏi em nó đã cho ăn cháo được chưa mấy bạn?
Vài tấm ảnh em nó lên chào cả nhà !!!

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
ăn được rồi bạn à đừng cho đồ ăn cứng quá là được ^^ ăn cháo thịt cho có skhoe

khoamax

T.Viên Năng Động
đẹp ghê nha chúc mừng bạn nếu nhà bạn bị carre thi việc bạn gửi em nó thì rất đúng và ở nhà bạn nên sát trùng toàn bộ nhà nhất là ở những nơi em chó kia nằm và đi vệ sinh nhé . Những vật dụng của em nó bạn nên bỏ đi hoặc đốt để tránh mầm bệnh hen còn về phần BIBO theo mình thấy thì em nó cũng đủ tuổi để ăn cháo rùi bạn có thể mua cháo dinh dưỡng hoặc cháo ăn liền đều dc, hạn chế cho em ăn mặn và đồ ăn nhìu dầu mỡ bổ sung thêm sữa vào khẩu phần ăn tốt nhất là BIOMilk chứ ko nên dùng sữa bò hen .Nuôi đến 2 tuần nữa thì bạn có thể chích ngừa 6 bệnh cho BIBO rồi chúc BIBO mau ăn chóng lớn hen

honglong

ăn được rồi bạn à đừng cho đồ ăn cứng quá là được ^^ ăn cháo thịt cho có skhoe

Thanks bạn thật nhiều!!!

honglong

đẹp ghê nha chúc mừng bạn nếu nhà bạn bị carre thi việc bạn gửi em nó thì rất đúng và ở nhà bạn nên sát trùng toàn bộ nhà nhất là ở những nơi em chó kia nằm và đi vệ sinh nhé . Những vật dụng của em nó bạn nên bỏ đi hoặc đốt để tránh mầm bệnh hen còn về phần BIBO theo mình thấy thì em nó cũng đủ tuổi để ăn cháo rùi bạn có thể mua cháo dinh dưỡng hoặc cháo ăn liền đều dc, hạn chế cho em ăn mặn và đồ ăn nhìu dầu mỡ bổ sung thêm sữa vào khẩu phần ăn tốt nhất là BIOMilk chứ ko nên dùng sữa bò hen .Nuôi đến 2 tuần nữa thì bạn có thể chích ngừa 6 bệnh cho BIBO rồi chúc BIBO mau ăn chóng lớn hen

Cám ơn bạn nhiều nhé,mới nuôi cún nên ít kinh nghiệm,cũng may biết diễn đàn nên đỡ lo hơn.