• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Big Sale cún xinh số lượng lớn + rẻ

PoodlePhocSoc

Tình hình là mình sắp phải quay lại nước Úc xa xôi để làm việc, mà hiện giờ chỉ còn mỗi vợ mình ở VN nên sợ ko đủ thời gian để chăm sóc cho các bé vì nhà mình quá nhiều Nên mình xin nhượng lại hoặc thanh lý cho bạn nào có chung đam mê và sở thích nuôi cún làm cảnh hoặc kết hợp sinh sản nhân giống để kinh doanh

Nói sơ qua về thông tin các bé là : Tất cả các bé nhà mình đều dc sinh sản ở Vn và đều dc mình nuôi đến lớn để sinh sản và nhân giống nên đảm bảo 100% là ko có bé nào nhập từ Trung Quốc và ko phải lo về bệnh tật Các bạn xem xong nhưng tấm ảnh dưới đây sẽ biết đàn cún nhà mình ko hề lai tạp

Bé thứ 1 : Tên Cún + Giới tính Đực ( đầu đàn ) bé bị vỡ gạch trong đàn 5 con của mẹ Shilvar, vì thấy bé thông minh nên vợ mình đòi giữ lại nuôi nên giờ đã 8 tháng tuổi

Ảnh Lúc bé và anh em trong đàn

Bé thứ 2 : Bố của Cún ( Bin ) rất thông minh và hiểu ý chủ. Ko bao h đi vệ sinh trong nhà hoặc trong chuồng, nhất định đợi chủ cho đi mới đi nếu ko thì sẽ ko đi. Và sẽ gọi chủ cho đi trong trường hợp chủ quên đi chơi thì ko bao h phải buộc dây, biết ngồi xe máy và biết trông đồ của chủ

Bé Thứ 3 : Tên Ong + Giới tính cái đã salo lần 1 và chuẩn bị salo tiếp vì e đã thay lông xong

Bé thứ 4 : Tên Cáo + giới tính đực. Chuyên gia hãm hãi đời các bé phốc sóc cái và tạo ra rất nhiều sản phẩm sau mỗi cuộc tình

Bé thứ 5 : Tên Sóc + Giới tính, cái chủng loại ( Teacup ) đã sinh sản lần 1 và đẻ tự nhiên nuôi con rất khóe và đã đến kỳ salo vì hoa lại tiếp tục sưng dc 2 ngày rồi bạn nào mua sớm thì kịp lấy giống cho em để sinh sản cho ra những đàn mới xinh xắn đáng yêu

_ Hoa đã sưng to và đỏ hồng rồi nhé, vì mình vừa phải giữ vừa phải chụp nên bé giẫy quá mình chụp ko dc rõ nhưng qua xem sẽ rõ

Bé thứ 6 : Tên Mun + giới tính cái ( đã làm mẹ 2 lần nhé ) bé cũng sinh sản tự nhiên và nuôi con rất khéo nhiều khi sợ bé chăm kĩ quá lại bị tụt can xi nhưng do chế độ ăn uống đầy đủ nên trộm vía các bé đều khỏe mạnh
Và bé này cũng chính là nạn nhân của 2 mối tình với bé Cáo ở trên Bé màu kem chân ngắn mõm ngắn mặt gấu cực kute chứ ko phải mõm dài mặt nhìn lai lai đâu nhé lông bờm ngực rất dài và bông, xòe ra rất đẹp

Đây là ảnh lúc bé mới đẻ con

Bé thứ 7 : Tên Shilva + giới tính cái ( Mẹ của bé Cún ở trên và là vợ chính thức của bé Bin ) Về khoản sinh sản thì khỏi phải bàn cãi, các bạn xem ảnh thì hiểu lứa trước bé đẻ dc 5 em tất cả đều tự nhiên hết ko hề có sự tác động bên ngoài và nuôi con rất khéo. Lứa thứ 2 đẻ cách đây 4 hôm nhé cũng dc 4 bé nhưng vì xung quanh nhiều hộ gia đình xây sửa nhà quá nên bụi kinh khủng, thành ra mình phải mang nên sân thượng thành ra mấy hôm nữa rồi gặp gió nên 2 bé bị cảm lạnh đã ra đi mình rất thuơng và đau buồn. Nhưng nay đã khắc phục lại cho các bé về chỗ cũ rồi nên 2 bé còn lại rất bụ vì sữa nhiều ko phải tranh giành
Đặc biệt là bé rất thông mình như bé Bin nhé vì cùng 1 tay mình huấn luyện từ khi còn nhỏ mới mua về và lúc đó ban đầu chỉ nuôi 2 em nên chăm nom rất kỹ thành ra có thời gian huấn luyện riêng cho 2 bé này.

Mình sẽ bán riêng bà mẹ Shilvar này ( nhưng phải đợi đến khi 2 bé kia lớn và đủ tuổi xuất chuồng mới bán dc ) hoặc bán cả ổ 2 bé mới sinh cho bạn nào muốn dành thời gian chăm sóc các bé sơ sinh cho đến lớn rất là thú vị đấy vì mỗi ngày nhìn các bé lớn như thổi rất thích ( 2 bé đều là cái nhé nên sau này lớn lên bán ra giá rất cao )

Vậy là các bạn đã yên tâm về sức khỏe của cún rồi nhé ko phải lo về các loại bệnh tật vì các bé đã trưởng thành và nhân giống thành công, các bé đều do 1 tay mình nuôi nấng nhưng phải quay lại Úc để giải quyết 1 số chuyện cửa hàng và giấy tờ định cư bên đó cho vợ mình thành ra mình rất buồn vì phải chia tay các e sau 1 thời gian dài nuôi dưỡng và chăm sóc.
Bạn nào thực sự có nhu cầu, hiểu biết và yêu quý 2 giống cún cảnh loại toy này thì mình sẽ để lại giá chuẩn nhất và rẻ nhất có thể cho các bé sớm về bên chủ mới. Mình ko tiếp những bạn ko biết giá, chưa nuôi bao giờ nhưng lại thích trả giá lung tung như đi mua rau cỏ ngoài chợ nhé, thông cảm vì rất mất thời gian giải thích. Vì thật lòng thì mình bắt buộc phải bán nên để lại theo phuơng diện tình cảm là chính, nếu có duyên thì rẻ mình cũng bán nhưng vô duyên thì trả cao mình cũng ko bán nhé ( Nên bạn nào ko mua đừng nói lời cay đắng vì mình cũng ko phải là bán đi vì tiền )

Mình quên cập nhật số đt hihi. Vì mình ít có thời gian online nên ko trả lời dc inbox các bạn, Các bạn có thể gọi trực tiếp cho mình qua số đt 01202420464

PoodlePhocSoc

2 Bé Phốc sóc đã đến vs 1 anh Trai xinh ở HCM
1 Bé Poodle đã đến vs 1 chị gái đẹp ở HN với giá hữu nghị vì anh chị rất nhiệt tình vui vẻ. Thanks You :03:

PoodlePhocSoc

Hihi mấy hôm nhiều khách hỏi quá nên quên cả up bài :co_y_tuong_xau: lại thêm 1 bé ra đi về miền đất hứa cùng 1 chú người SG rùi. Nhanh nhanh để nhận dc giá ưu đãi và đón dc cún đẹp theo ý mình