• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

cun_canh

YTC Developer
katietran said:
Samoyed đực trắng tầm 3 4 tháng tuổi
Lab vàng ~ 3 4 tháng
Chó Nhật thuần chủng trắng

Có thì inbox mình giá + hình nha 3 bé b hỏi mình đều k còn .. hiện giờ chỉ có lab đen thôi bạn ạ đã tẩy giun và tiêm một mũi

cun_canh

YTC Developer
Bút Chì said:
@ cun_canh: bạn có còn em cocker nâu nào ko? hay Alaska trắng cũng dc?
thêm một điều mình muốn hỏi nữa là "giá phải chăng" của bạn khoảng bao nhiêu?
chứ mình còn là HS thôi, hỏi qua nhiều tiệm rồi mà đắt quá, túi tiền của mình ko cho phép ~ :"<
tuổi tầm 2-3 tháng là dc, tại mình muốn nuôi em nó từ lúc còn nhỏ xíu chứ lớn rồi, bắt nó xa pa mẹ cũng tội ~ ; ___ ;
bạn toy nói đúng đấy alas giá k rẻ đâu còn là học sinh b còn cần sự trợ giúp kinh tế từ gia đình nên chọn loại phù hợp với kinh tế của mình thôi .. chỗ mình k phải là quá rẻ mình bán đúng và sát thực với cái giá trị của cún đấy k hơn k kém nó đáng 1tr mình bảo 1 tr nó đáng 10tr mình bảo 10tr bạn ạ .. đấy là cái giá phải chăng của mình còn tất nhiên phụ thuộc vào b yêu cún đến đâu mình sẽ bớt chút vì hầu hết đều là sinh viên iêu cún ..

cun_canh

YTC Developer
toypoodle_123 said:
còn là hs nên mua em bk lai nhật mà mua ý bạn à , giống như mình nà , em nhà mình vừa cute , vừa ngoan ,chứ alas ko rẻ lắm đâu :D
hê hê chuẩn rồi đấy b hiền ạ

cun_canh

YTC Developer
Bút Chì said:
@ ^ : ồh cảm ơn Toy tư vấn giúp mình ~ :"D
có thể cho mình xin khoảng giá cả của em nó ko ah? mình cũng chưa từng nuôi bé Cún nào nên ko rõ ~ :"<
bắc kinh lai giá rao động từ 500k-1tr500k bạn nhé nhưng chỗ mình k bán cún lai mình bán cún thuần thôi

cun_canh

YTC Developer
khoamax said:
bạn có chó bắc kinh thuần chứ có thì pm mình khoa_mau_la@yahoo.com.vn
bắc kinh thuần giá chỗ mình rao động từ 2tr500k đến 3tr500k

cun_canh

YTC Developer
lovebulldog said:
bác có chó bulldog ko ạ ! CHo mình xin cái giá với :)
đàn bull lợn của mình vừa bán hết trước tết rồi b ạ ... vì mình chỉ bán cho do cún nhà mình đẻ ra nên k phải lúc nào cũng có b ạ ...

cun_canh

YTC Developer
zin.moody said:
mình đang muốn mua 1 bé alaskan nâu đỏ đực, làm sao để biết được giá đây bạn?
hiện giờ alas nâu đỏ đực giá hơi chat đấy b ạ .. căng nhất chó con rơi vào tầm từ 13tr-15tr .. chỗ mình có thì bán tầm từ 9-12tr bạn ạ .. nhưng cún của mình hết rồi b ạ .. nếu b thực sự muốn mua thì liên lạc qua yahoo hoặc gọi điện cho mình dễ nc hơn .. có thể mình sẽ giúp dc bạn

cun_canh

YTC Developer
fishie said:
bạn có lab cái thuần chủng màu đen khoảng 2 3 thg k, cho m xin giá luôn
có bạn ạ giá 3tr-3tr5 bạn hiền nhé

lovebulldog

cun_canh said:
đàn bull lợn của mình vừa bán hết trước tết rồi b ạ ... vì mình chỉ bán cho do cún nhà mình đẻ ra nên k phải lúc nào cũng có b ạ ...
bạn hiểu nhầm r . mình muốn hỏi Bulldog Anh í bạn , ko phải là bullterrier

cun_canh

YTC Developer
lovebulldog said:
bạn hiểu nhầm r . mình muốn hỏi Bulldog Anh í bạn , ko phải là bullterrier
uh english bulldog ngta còn gọi là bull lợn b hiền ạ

nino

YTC Developer
e đang có nhu cầu tìm 1 e fox cái tầm
1tuổi để về làm vợ cho thằng cu ở
nhà..a có thi pm e phát nhá.cho e xin giá luôn
sdt:01689189898( sn93).Tân