• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

cun_canh

YTC Developer
lehieu134 said:
Bạn ơi cho mình hỏi 1 bé BK lai Nhật 6-7 tháng tuổi, giới tính Đực thì có giá khoảng bao nhiêu nhỉ? Thanks ban !
giá thì phụ thuộc vào cún như thế nào bạn ạ..đẹp thì giá cao còn không giá bình thường nhưng chắc chỉ 2tr đổ xuống thôi bạn ạ

cun_canh

YTC Developer
lehieu134 said:
oh vậy bạn có em nào ở nhà như vậy hok? Có thì inbox cho mình ảnh kèm giá với nha!
mình hết rồi bạn ạ..hiện giờ mình đang nuôi mấy bé khác bạn ạ

RickyNguyen89

YTC Developer
up cho bạn có ý tưởng kinh doanh hay hay

lovely.mylove

YTC Developer
b ơi toy có giá tầm bao nhiêu? con bé con to đều được. cái càng tốt :D. inbox giá t tham khảo nhé. đang dồn tiền chắc phải qua tết ta thêm tiền mừng tuổi nữa may ra mua được . :d

cun_canh

YTC Developer
lovely.mylove said:
b ơi toy có giá tầm bao nhiêu? con bé con to đều được. cái càng tốt :D. inbox giá t tham khảo nhé. đang dồn tiền chắc phải qua tết ta thêm tiền mừng tuổi nữa may ra mua được . :D
toy đa dạng giá lắm b à..nếu ra tết bạn mới mua lúc đấy b hỏi hía mình đi lúc đấy sát giá hơn với lại lúc ấy nhỡ đâu mình lại có chó con bán hì sao =) cám ơn b đã quan tâm nhé

kulls2

bạn cho mình xin giá e alaska or samoyed 1 tuổi và dưới 6 tháng nhé:) mình thật sự đang rất muốn mua 1 em nhg túi tiền chỉ có hạn nên mong đc bạn giúp đỡ...thanks bạn nh:)

cun_canh

YTC Developer
kulls2 said:
bạn cho mình xin giá e alaska or samoyed 1 tuổi và dưới 6 tháng nhé :) mình thật sự đang rất muốn mua 1 em nhg túi tiền chỉ có hạn nên mong đc bạn giúp đỡ...thanks bạn nh:)
nói về cún tầm đấy thì vô giá lắm b ạ..nói chung là mình thấy tiền nào của nấy thôi chứ thật sự bạn đam mê mình có thể giúp b tìm được chú cún ưng ý .. gọi điện hoặc nt cho mình nhé

cun_canh

YTC Developer
có nhiều cún con rất đẹp đang cần tìm chủ mới chó con cũng có mà chó trưởng thành cũng có giá cả lại hợp lý nhé các bạn hiền