• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[ BUÔN MA THUỘT ] Cún Bắc Kinh giá siêu mềm - Ship toàn quốc

Status
Không mở trả lời sau này.

ilovedogi

Member
Bán chó mà đăng hinh shop nguoi ta hoăc hinh trên google là đã sai lầm nghiệp trọng vậy rôi còn ơ dó mà toa ra mình đúng @@ sao ko đănh hinh chó cua minh bán đi lấy hinh nguoi khác chi vậy ? Có ý đồ lừa đảo đây mà ! Nếu ko muốn mang danh lừa đảo thi hay đăng đúng hình con chó bạn muốn bán đi . chứ nguoi ta vô đoc binh luận vậy rồi còn ai mua chó cua bạn nưa . hãy xem lại bản thân mình đi , đừng làm chuyện lừa đảo như vậy nưa .

ilovedogi

Member
CunXinh. said:
Lấy hình cún của người khác đăng xong bây giờ nói vậy đó. Mình chỉ muốn lưu ý tất cả những người mua thôi nhé, còn chủ topic: mình bó tay bạn rồi!
ban Cunxinh bán chó uy tín lắm , mình đã mua 1 bé nhật bên bạn này , bạn ấy rất vui ve và thân thiên mình rất thich , bây giờ be nhật rất khoe mạnh , chay nhay ăn uống tốt như trâu hjhj ( ai muốn mua chó nhật hay nhật lai bắc kinh thì hay ủng hộ bạn Cunxinh nhé ) bán chó 100% uy tín chất luong luôn hjhj . Hay mua đúng nguoi chứ mua chô lừa đảo tiền mất tật mang đo nhe mọi nguoi . ^^

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
phụ cho cún đẹp giá hạt dẻ nè

CunXinh.

T.Viên Năng Động
ilovedogi said:
ban Cunxinh bán chó uy tín lắm , mình đã mua 1 bé nhật bên bạn này , bạn ấy rất vui ve và thân thiên mình rất thich , bây giờ be nhật rất khoe mạnh , chay nhay ăn uống tốt như trâu hjhj ( ai muốn mua chó nhật hay nhật lai bắc kinh thì hay ủng hộ bạn Cunxinh nhé ) bán chó 100% uy tín chất luong luôn hjhj . Hay mua đúng nguoi chứ mua chô lừa đảo tiền mất tật mang đo nhe mọi nguoi . ^^
Cám ơn bạn đã ủng hộ mình, mình cũng không muốn nói nhiều, chỉ sợ mọi người mua lỡ có chuyện gì xảy ra thì nghĩ là mình bán nữa thì oan cho mình ( vì hình này là của mình mà)

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Chủ topic dùng hình trên mạng mà không nói rõ nguồn trích dẫn
Mua bán online, hình ảnh là vô cùng quan trọng.
Theo nội quy diễn đàn, banned nik vĩnh viễn

Status
Không mở trả lời sau này.