• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BUỔI OFF LẦN THỨ 4 Ở HCM :d

Đi off đâu ta???^^

• Total voters
    20

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
gàn CV gia định có nhà thờ giáo xứ Mân Côi có lễ lúc 3h30, nếu e quan tâm tham dự có thể đi vào thời gian này
@lâu rồi ko thấy nhà đậu

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
không aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa tại sao lại đi vào lúc 12h > 3h em còn phải đi lễ , với lại công viên gia định xa thí mồ đi một hồi là lạc lun

có nhiều nhà thờ ở Sg lễ lúc 5h, 6h, 7h tối mà em! Cố gắng đi of cho vui nào!

monok204

T.Viên Năng Động
a chắc ko cần giới thiệu nhỉ ^^.
chắc a sẽ mang theo pé Pom hoặc...từ từ tính, haha. nhưng sáng thứ 7 a ko rảnh trc 12h trưa nha

xời, 12h trưa muộn quá chip ơi, sớm tí nữa đi

monok204

T.Viên Năng Động
không đem theo nữa đâu, huhu,bị lần trước đau quá giờ mình cũng đâm ra..........sợ sợ mấy con mèo TTxTT

chiều 3h milk đi học ùi á @@

mang cơm đi ăn rùi đi học luôn á milk. hi hi. em mà mang cơm chị cũng mang. he he he

monok204

T.Viên Năng Động
đi đi ahttp://Blog.Uhm.vN
Nếu a mà k đi là như thế này nè :143163ljogging: :th_haha_hammer: :143163ljogging: :143163ljogging: :die_die: :die_die:

anh quỷ hú hù hu. ko phải chỉ có pikachu đâu nha. em mới biết có anh với milk thui nha. anh ko đi off làm anh em mất vui nha.em đang bị khủng bố nên rất dễ bực à nha :die_die: :die_die: :die_die: :33: :die_die: :die_die: :Onion21: :Onion21: :Onion21: :Onion21: :Onion21:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
anh quỷ hú hù hu. ko phải chỉ có pikachu đâu nha. em mới biết có anh với milk thui nha. anh ko đi off làm anh em mất vui nha.em đang bị khủng bố nên rất dễ bực à nha :143163ljogging: :die_die: :die_die: :die_die: :die_die: :die_die: :33: :die_die: :die_die: :Onion21: :Onion21:

@monok204: Sao lại trút giận lên a chứ... :th_haha_hammer:

Xin lỗi mọi ng` nha, trường e đổi lịch chuyển qua học chiều thứ 7 nên e k đi đc, mog mọi ng` thông cảm.http://Blog.Uhm.vN

@Pi: Lúc đầu hùng hổ lắm mà... sao đến phút cuối lại xin lỗi thế kia... :143163ljogging:

a quỹ bị mọi ng` hội đồng nhìu wá hehe :Onion21: :Onion21:

@dragon: A cũng chả bít tại sao lại bị như vậy nữa... :143163ljogging:

Pikachu

T.Viên Năng Động
@monok204: Sao lại trút giận lên a chứ... :die_die:
@Pi: Lúc đầu hùng hổ lắm mà... sao đến phút cuối lại xin lỗi thế kia... :143163ljogging:
@dragon: A cũng chả bít tại sao lại bị như vậy nữa... :die_die:

tại hoàn cảnh nó đẩy đưa :143163ljogging: :th_haha_hammer: :143163ljogging: