• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẦn Lấy thỏ woody toy đổi hamster

Status
Không mở trả lời sau này.

P.E.T

YTC Developer
Mình cần lấy bé thỏ woody toy ( Cái) 6 tháng, khỏe mạnh, ko bệnh tật hay tiêu chãy, các bạn có thể kiểm

tra sức khỏe thoải mái .Mình mún đổi bé thỏ lấy 3 cặp bò sữa đen baby và 3 bé bò sữa đen đực( baby) +

3 bé trà sữa cái thêm 300k nhé. ( các bé đều là baby nhé). Chỉ trao đổi vs bạn nào bỏ sĩ hamster nhé .
Hoặc giá ra đi của bé là 850k có thể fix cho bạn nào thích

Có thể thương lương nhé. Mình ở F3 q8. sdt 01669140019

sau đây là hình của bé

Z.I.M

+ 3 cặp bs đen(6 bé): Mỗi bé 100k => 600k
+ 3 bs đen đực: Mỗi bé 100k => 300k
+ 3 bé trà sữa cái (camp 60k, ww 80k) => 180k - 240k
Thêm 300k nữa
======>>>> Bé thỏ này trị giá 1tr380k - 1tr440k :lac_dau:

P.E.T

YTC Developer
----> Z.I.M bạn có biết giá Bò sữa vs trà sữa bỏ sĩ ko bạn. ko thì đừng lên tiếng ta đây rồi ném gach nhé. ko biết thì

ngậm mồm lại. đừng có comment nhãm nhé

Z.I.M

Mình nói giá trong shop chứ ko nói hàng trôi nỗi ở ngoài! Shop monkey ww trà sữa đã 120k rồi, mình đã trừ hao rồi...
Chủ thớt muốn trao đổi mà nặng lời như zậy đủ hiểu con người ra sao...!

Lee.tie94

YTC Developer
Ăx pn ơi , shop bán mắt là do tiền mặt bằng , tiền thương hjệu , chứ thật ra là hams của mấy shop đều thâu từ người nuôi để pán lạj thôi , gj mà hàng trôi nổj chứ , mua qua tay ngườj nuôj vậy mà hams khoẻ h0n là shop đấy pn àk.thuj đừng kãj nhau trog topjx mua pán ngườj ta nữa

kutekiller2010

YTC Developer
Z.I.M said:
http://hamstermonkeyshop.com/index.php?option=com_virtuemart&Itemid=8&vmcchk=1&Itemid=8
Ko mún phá chén cơm của ai, nhưng chủ topic đã nặng lời thế thì cũng chả có ngán đâu!
Nói có sách mách có chứng, làm ơn đừng có so sánh hàng chợ! Ko bik nuôi hams chi giờ cả cái giá sàn hams cũng ko thể nắm!
T thấy bạn im miệng được rồi . Thớt chửi bạn cũng đúng thôi . Hàng chợ vs cái shop hamstermonkey nó khác nhau chỗ nào . Tụi shop thu vào chỉ được 1/2 giá tụi nó bán có khi còn ít hơn . Nó thu mua con nhím có 90k rao bán 300k -> vậy là hàng xịn à =)) , nói thật cái shop Hamster monkey là nó bán mắc nhất trong cái TPHCM này rồi .
Ít kiến thức hiểu biết mà thích lên tiếng bị chửi là đúng cái gì mà hàng trôi nổi ở ngoài vs hàng shop nó khác . Shop nó cũng thu mua ở ngoài vô thôi . 120k trà sữa =)) hài , cưng đưa anh 100k a dẫn cưng vô mấy cái Shop có uy tín ở SG mua nè , bù anh ăn lỗ anh chịu :))

victory0727

YTC Developer
Z.I.M said:
http://hamstermonkeyshop.com/index.php?option=com_virtuemart&Itemid=8&vmcchk=1&Itemid=8
Ko mún phá chén cơm của ai, nhưng chủ topic đã nặng lời thế thì cũng chả có ngán đâu!
Nói có sách mách có chứng, làm ơn đừng có so sánh hàng chợ! Ko bik nuôi hams chi giờ cả cái giá sàn hams cũng ko thể nắm!
chắc bạn mới biết nuôi hams nên mới chui đầu vào monkey mua 1 kon ts với giá 120k nhỉ? Đã vậy còn cho là giỏi wa topic ngta ta đây đọc mà ngứa mắt.

P.E.T

YTC Developer
các bạn đừng trách. vì Z.I.M( chỉ là con nít) có thời gian đi phá topic người khác mà thôi :)). đã ko biết gì về hamster còn cứng đầu. Dù saO cũng cảm ơn các bạn nhiều, đã ũng hộ P.E.T

P.E.T

YTC Developer
Z.I.M said:
----> Đó là giá Sàn àh Z.I.M :)) em bao nhiêu tuỗi rồi :D.
E di mua mắt là do em bị não teo, và ức chế thôi. chứ bao nhiêu người nói em sao ko thể tự hiễu :Onion35: kéo lên mà xem đi đúng là = tuổi nhỏ và lì. Trẻ trâu thật

Tonny Nguyễn

Diamond Member
mình nghĩ coi bộ vụ trao đổi này khó à nha vì thỏ của bạn giá trị lớn hơn nhiều so với hamster nên nếu muốn lấy hams bs sl nhiều thì chắc phải chờ lâu hay bạn bán đi rồi mua hams sau dễ hơn đấy

Z.I.M

Nực cười.. Có thể các bạn phải kêu mình = anh chứ con nít! Mình nói đều có bằng chứ ko nói khơi khơi! Chẳng lẻ mình phân phối hams 3 năm nay mấy cái giá này ko bik thì nghĩ làm ăn lun là vừa! Xin lỗi nha, chưa bik ai cưng đầu hơn ai nha mấy em!
Mấy e khờ quá à! Chủ thớt chỉ muốn nói zậy để zụ khách thôi... Mà vô tình làm mất hình tượng của mình bởi cách nói chuyện vô văn hóa! Mấy chiêu này lúc mới lập nghiệp chơi hoài chứ gì!

Status
Không mở trả lời sau này.