• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CÓ 1 EM HUSKY ~4 THÁNG CẦN TÌM CHỦ

Kutjtn88

YTC Developer
GIAO DỊCH TẠI THÁI NGUYÊN (CÓ FIX 1 ÍT GIÁ ) HOẶC HN ( NO FIX )
MÌNH CÓ EM HUSKY SIBERIAN ĐỰC THUẦN CẦN BÁN NUÔI TỪ LÚC BÉ XÍU ĐẾN BÂY GIỜ ĐÃ ĐC ~4 THÁNG RẤT KHỎE MẠNH - ĂN UỐNG TỐT
HIỆN TẠI E NÓ NẶNG 11KG ĐÃ TIÊM CHỦNG ĐẦY ĐỦ 7 BỆNH ( BAO GỒM 2 MŨI , 1 MŨI TIÊM NHẮC LẠI )
BIẾT ĐI VỆ SINH ĐÚNG CHỖ, BIẾT KHẨU LỆNH NGỒI , LEO LÊN XE , GỌI LẠI CHỖ CHỦ , ĐẶC BIỆT LÀ ĐÃ CHỊU XÍCH TUY LÚC ĐÓI CÓ HƠI SỦA 1 TÍ
LÔNG NÂU ĐỎ - MẮT NÂU . E NÓ ĐÃ THAY LÔNG XONG :D
GIÁ EM NÓ LÀ : 6 TR . AI QUAN TÂM THÌ ALO : 0983.498.333 ( BẢO HÀNH 1 THÁNG - CHÓ CHẾT DO BỆNH HOÀN LẠI ĐẦY ĐỦ TIỀN )

ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH VỀ EM NÓ.

Lys

Member
Sr... nhưng càng đọc mình càng ko thể ko thắc mắc :( Bạn bảo nuôi bé từ nhỏ và bây h bé dc 2.5 tháng tuổi ( 2,5 tháng 8kg hơi nặng nhưng tạm chấp nhận dc)
Tiếp theo, bạn bảo chích ngừa đầy đủ, "1 mũi lúc mới sinh" o_O hơi kì kì....
Tiếp nữa, 2,5 tháng đang thay lông(....tạm chấp nhận) nhưng sắp rụng răng ( ....ý bạn là bé bắt đầu kén ăn? Nên đừng lo hay sao?) thì khó chấp nhận thật, vì bé chỉ mới 2,5 tháng -.-"
=> Bạn có thể sơ ý nói đại khái or bạn hoàn toàn ko nắm rõ về con cún mà mình sắp bán vì mình thấy thông tin bạn đưa ra rất mơ hồ...... và theo ý kiến của mình wa lời nói của bạn thì cún nhà bạn gần 4 tháng tuổi ( ko dựa vào hình bạn cung cấp nhé )

Mình góp ý thế thoy,cũng mong bạn mau bán dc cún , up phụ bạn :)

Kutjtn88

YTC Developer
Sr... nhưng càng đọc mình càng ko thể ko thắc mắc :( Bạn bảo nuôi bé từ nhỏ và bây h bé dc 2.5 tháng tuổi ( 2,5 tháng 8kg hơi nặng nhưng tạm chấp nhận dc)
Tiếp theo, bạn bảo chích ngừa đầy đủ, "1 mũi lúc mới sinh" o_O hơi kì kì....
Tiếp nữa, 2,5 tháng đang thay lông(....tạm chấp nhận) nhưng sắp rụng răng ( ....ý bạn là bé bắt đầu kén ăn? Nên đừng lo hay sao?) thì khó chấp nhận thật, vì bé chỉ mới 2,5 tháng -.-"
=> Bạn có thể sơ ý nói đại khái or bạn hoàn toàn ko nắm rõ về con cún mà mình sắp bán vì mình thấy thông tin bạn đưa ra rất mơ hồ...... và theo ý kiến của mình wa lời nói của bạn thì cún nhà bạn gần 4 tháng tuổi ( ko dựa vào hình bạn cung cấp nhé )

Mình góp ý thế thoy,cũng mong bạn mau bán dc cún , up phụ bạn :)

Thế này nhé: " Sắp rụng răng " ở đây chính là sau khi rụng lông xong chó sẽ đến kỳ rụng răng. Husky thường rụng răng sau thời kỳ rụng lông ( thời kỳ rụng lông husky ăn rất khỏe ) , lúc này là khoảng gần 4 tháng tuổi thì husky bắt đầu rụng răng ( thường nuốt luôn răng vào bụng ) và lúc này chính là lúc bé lớn nhanh nhất ko fai kén ăn mà là ăn tg đối khỏe tuy ko ăn nhiều bằng lúc rụng lông .( lúc này E husky của bạn sẽ phát triển chiều dài nhiều hơn và chiều cao chậm hơn 1 chút )
Còn E cún nào sau khi sinh đc 1 tuần cũng fai tiêm 1 mũi phòng 7 bệnh chắc điều này ai cũng fai hiểu. mũi nhắc lại sau khi đã đc ít nhất 1.5 tháng tuổi hoặc 2 tháng. Chó cũng giống người vậy nhưng thời gian lão hóa của nó lớn hơn người rất nhiều tuổi thọ của husky có thể lên đến 15 -> tối đa là 20 năm ( hơn thì mình chưa đc biết )

bo0mpro0

YTC Developer
giao lưu với ip3gs 32gb k nhỉ hehe iêu chó nhưng k có tiền đây.....01655993205..hi vọng nhận đc tin nhắn của bác

Kutjtn88

YTC Developer
sao con này mắt ko xanh nhỉ? :hmmm:

Bạn có am hiểu tí nào về husky ko mà fat biểu liều thế. Có b giống nay nó có mấy màu mắt va kiểu mắt ko?

lulubicu

Đệ Nhất Chăm Chó
con này có khuôn mặt ấn tượng thế=)),em xem catalogue rồi,các bác cứ yên tâm theo đó thì con husky này khả năng thuần chủng là cao,chắc do bác chủ nuôi ko tốt lắm,nhìn hơi gầy ko bụ thui