• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các anh chị biết về chó Tây Ban Nha giúp em chút nhé....

Status
Không mở trả lời sau này.

rùa đất

T.Viên Năng Động
rơi vào tầm 2tr b ah

meobeopro

YTC Developer
rơi vào tầm 2tr b ah

cảm ơn anh nhé...tại cạnh nhà em có 1 anh nuôi 1 em Tây Ban Nha, đang lấy giống, em có đặt gạch 1 em nhưng 2 anh em chẳng biết giá cả thế nào cả

rùa đất

T.Viên Năng Động
cảm ơn anh nhé...tại cạnh nhà em có 1 anh nuôi 1 em Tây Ban Nha, đang lấy giống, em có đặt gạch 1 em nhưng 2 anh em chẳng biết giá cả thế nào cả

wen biết gần nhà chắc chỉ 1tr5 là hợp lý :good_job:

meobeopro

YTC Developer
wen biết gần nhà chắc chỉ 1tr5 là hợp lý :good_job:

thế có khi đc đó bác nhỉ vì nhà em ngay sát nhà anh ý, mà thi thoảng ổng ý đi ắng là lại mang em Tây Ban Nha kia sang nhà em nhờ nuôi giúp mừ. đc 1tr5 thì hay wa. nhưng 2tr cũng đã hạnh phúc rùi vì là chó đẻ tại VN mà anh nhỉ

rùa đất

T.Viên Năng Động
h cocke rẻ mà bạn giá chỉ dao động trong 1tr5 đến 2tr là chó đẹp

meobeopro

YTC Developer
vậyh cocke rẻ mà bạn giá chỉ dao động trong 1tr5 đến 2tr là chó đẹp

vậy cảm ơn nha, lấy ý kiến khách quan cho anh em dễ tính tiền

banrua_uytin

YTC Developer
gần nhà lấy 500 thôi.Nói chung chó cũng bên cạnh nhà, có sợ ko gặp nó được đâu mà cứ lấy giá cao làm gì

meobeopro

YTC Developer
gần nhà lấy 500 thôi.Nói chung chó cũng bên cạnh nhà, có sợ ko gặp nó được đâu mà cứ lấy giá cao làm gì

500k thì ông ý nắm gạch sang nhà em mất. chả gì thì người ta cũng mất công mang em ý xuống tận HN lấy giống mà. nhà em ở Yên Bái cơ anh chị ah

Status
Không mở trả lời sau này.