• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bạn cho mình hỏi chút.Mèo này là mèo j` vậy ?

hình như nga lai aln thì phải

:)) ai muốn biết chắc chắn ko ;))

đợi e í phát triển thêm 2 hay 3 tháng nữa là rõ nhất còn để chắc chắn thì đợi em í thay lông hề hề

Alice_311

Miêu Nữ
:)) ai muốn biết chắc chắn ko ;))

đợi e í phát triển thêm 2 hay 3 tháng nữa là rõ nhất còn để chắc chắn thì đợi em í thay lông hề hề

Tầm tháng mấy thì mèo thay lông hả bạn?

..huhu, nhìn thấy bé miu nhà bạn, làm mình nhớ đến Củ cải trắng nhà mình quá! Củ cải nhỏ nhà mình là mèo Nga thuần, trắng muốt, bé đi lạc rồi, ko tìm thấy đâu nữa, giữa nhà cửa bao la rộng lớn này, mong rằng Củ cải nhỏ đáng yêu của mình cũng sẽ tìm đc 1 người chủ tốt!
Mèo của bạn, chắc là mèo Nga ý!

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Tầm tháng mấy thì mèo thay lông hả bạn?

Khoảng tháng thứ 4 đó bạn. Thay lông đến khi bé 8 tháng là sẽ hết thay. Nếu muốn lông đẹp thì chịu khó chăm lông thật kĩ trong chu kì thay lông. Thì sau 8 tháng trở đi lông bé sẽ đẹp.

Alice_311

Miêu Nữ
Khoảng tháng thứ 4 đó bạn. Thay lông đến khi bé 8 tháng là sẽ hết thay. Nếu muốn lông đẹp thì chịu khó chăm lông thật kĩ trong chu kì thay lông. Thì sau 8 tháng trở đi lông bé sẽ đẹp.

Chăm kiểu gì hả bạn? Tớ chỉ chăm chải lông cho em ý hàng ngày thôi, 3 ngày tắm cho em ý một lần. Bạn truyền đạt kinh nghiệm cho t vs.

Alice_311

Miêu Nữ
..huhu, nhìn thấy bé miu nhà bạn, làm mình nhớ đến Củ cải trắng nhà mình quá! Củ cải nhỏ nhà mình là mèo Nga thuần, trắng muốt, bé đi lạc rồi, ko tìm thấy đâu nữa, giữa nhà cửa bao la rộng lớn này, mong rằng Củ cải nhỏ đáng yêu của mình cũng sẽ tìm đc 1 người chủ tốt!
Mèo của bạn, chắc là mèo Nga ý!

Mèo tớ là ald có 1/4 máu nga =.= mẹ nó là ald lai nga, bố ald thuần bạn ạ...tớ cũng thấy máu nga lai nhiều hơn...

:)) 2 bé nahf mình đang thay lông đây này . =.= tắm cho tui nó suốt ko ng toàn lông mèo, măt cũng lông mèo :(( phát khóc đi dc