• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bạn giúp mình với !

bi1996

Chào các bạn ! Mình up bài này xin hõi về 2 bé hams nhà mình
nuôi cũng gần 3 tháng rồi mà sao dạo này 2 bé cắn đồ dữ quá
khi bõ tay vào thì cắn ko nhã luôn xin anh chị em các bạn giúp mình TKS !

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Chào các bạn ! Mình up bài này xin hõi về 2 bé hams nhà mình
nuôi cũng gần 3 tháng rồi mà sao dạo này 2 bé cắn đồ dữ quá
khi bõ tay vào thì cắn ko nhã luôn xin anh chị em các bạn giúp mình TKS !

Cắn đồ là nó mài răng đó bạn...........chắc bạn chưa mua đá mài răng đúng hông?...............bé cắn tay bạn bởi bé chưa quen..........bạn cần 1 tgian để làm quen vs bé nhé

bi1996

Cắn đồ là nó mài răng đó bạn...........chắc bạn chưa mua đá mài răng đúng hông?...............bé cắn tay bạn bởi bé chưa quen..........bạn cần 1 tgian để làm quen vs bé nhé

tks ban. nhiu` nhung luc' truoc' be' hien` lam' sao h` lai. can cho minh` hoi them nhe'

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
tks ban. nhiu` nhung luc' truoc' be' hien` lam' sao h` lai. can cho minh` hoi them nhe'

Bé có thể chịu tác động của xquanh nên như thế, b để chuồng bé ở nơi yên tĩnh cho ăn đá mài vị trái cây ý loại mà ăn đc là ok

Bé Xún

T.Viên Năng Động

Bạn xem có cái j làm phiền bé ko? Lúc bạn cho tay vào đã rửa tay kĩ chưa hay có mùi thức ăn? Bạn mua đá mài răng vị trái cây mua ở shop ý.............hơi đắt 1 tý khoảng 60-70k thì phải(mình ko nhớ lém)......................
p/s: viết có dấu nhé bạn :le_luoi:

bi1996

Bé có thể chịu tác động của xquanh nên như thế, b để chuồng bé ở nơi yên tĩnh cho ăn đá mài vị trái cây ý loại mà ăn đc là ok

tks bạn ^^!

bi1996

Bạn xem có cái j làm phiền bé ko? Lúc bạn cho tay vào đã rửa tay kĩ chưa hay có mùi thức ăn? Bạn mua đá mài răng vị trái cây mua ở shop ý.............hơi đắt 1 tý khoảng 60-70k thì phải(mình ko nhớ lém)......................
p/s: viết có dấu nhé bạn :le_luoi:

ok mình sẽ đi mua ^^!