• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các bạn giúp mình với

popmy_thucung

T.Viên Năng Động
như tiêu đề mình mún các pạn giúp. mình có 1 bs vag chửa ság nay mình ngủ dậy lên cho bé ăn thì bế bé lên thì thấy bpsd có máu có fải bé sắp đẻ k ạ. các bạn giúp mùnh vs

Bé Xún

T.Viên Năng Động
popmy_thucung said:
như tiêu đề mình mún các pạn giúp. mình có 1 bs vag chửa ság nay mình ngủ dậy lên cho bé ăn thì bế bé lên thì thấy bpsd có máu có fải bé sắp đẻ k ạ. các bạn giúp mùnh vs
Chắc chắn có bầu mà có máu thì là gần sinh rồi b ak. Nhớ chăm sóc bé thật tốt nhé

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
popmy_thucung said:
nhớ chăm kĩ nhé! đừng làm phiền pé nhìu đừng bóc pé ra nhất là lúc sinh ko đc chạm vào con pé phải bổ sung đồ ăn cho pé ko để pé chạy well wa sức nhe!! ráng lên ko dc để pé khó sinh và wa đời như pé bin của mình!! nếu có khó khăn gì thì đăng bài hỏi ngay nhé! mình sẵn lòng giúp pạn :good_job:

popmy_thucung

T.Viên Năng Động
iuhamslem said:
nhớ chăm kĩ nhé! đừng làm phiền pé nhìu đừng bóc pé ra nhất là lúc sinh ko đc chạm vào con pé phải bổ sung đồ ăn cho pé ko để pé chạy well wa sức nhe!! ráng lên ko dc để pé khó sinh và wa đời như pé bin của mình!! nếu có khó khăn gì thì đăng bài hỏi ngay nhé! mình sẵn lòng giúp pạn :good_job:
nhưng từ hum qua ngày 18-6-2013 đến nay bé vẫn chưa sinh bạn ah

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
popmy_thucung said:
nhưng từ hum qua ngày 18-6-2013 đến nay bé vẫn chưa sinh bạn ah
pạn phát hiện pé mang thai từ lúc nào!! đã bổ sung các món ăn cần thiết cho pé chưa ? hams pạn thuộc loại gì? có y thú y khám chưa?? có tin gì páo mình ngay nhá!!

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
popmy_thucung said:
be bh còn k ăn nưa la sao các bạn
pé bạn bỏ ăn hả? ngoài bỏ ăn còn chịu chứng nào khác ko?? pạn tách pé đực ra chưa?? pé có hoạt động vui vẻ bình thường ko?

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
popmy_thucung said:
thank các bạn nhé be da ss 3 babies va sag nay
pé có khỏe mạnh ko??? phải để thật nhìu đồ ăn để pé ko ăn baby nhé!! bổ sung dinh dưỡng cho pé mẹ sau sinh! ko dc làm phiền pé chăm con, ko dc chạm vào baby!bạn có để mùn cưa làm tổ cho pé ko?? ko đc lót tổ pé bằng khăn giấy đâu nhé!! đừng cố nhìn vào tổ pé nhé!! chúc mấy baby của pạn mạnh khỏe!!! :03: