• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cẩn thận thèn nhật tô ký bán chó bệnh về 2 ngày là bệnh . cảnh báo nghiêm trọng

anh em có mua chó thì tránh xa thèn này. nó bán chó miệng lưỡi nói dẽo đeo . chó nó bán về ko sống quá 1 tuần . trong khi tiền thuốc thêm khoảng 2 triệu nữa . mà chó vẫn chết . mình có mua của nó 1 con alaska đực.. về 2 ngay tiêu chảy . và vài ngày sau là chết . sau khi chết . thì nó bắt mình trả thêm 2 triệu nữa để nó đền cho con khác. hoặc đi test bệnh care cho nó . thấy vậy nên mình đành thôi. mất nhiu tiền đó ko sao . nhưng mình khuyên mọi người tránh xa thèn xúc vật này. thân gởi :) :)

Seven7up

YTC Developer
canthoquetoi said:
anh em có mua chó thì tránh xa thèn này. nó bán chó miệng lưỡi nói dẽo đeo . chó nó bán về ko sống quá 1 tuần . trong khi tiền thuốc thêm khoảng 2 triệu nữa . mà chó vẫn chết . mình có mua của nó 1 con alaska đực.. về 2 ngay tiêu chảy . và vài ngày sau là chết . sau khi chết . thì nó bắt mình trả thêm 2 triệu nữa để nó đền cho con khác. hoặc đi test bệnh care cho nó . thấy vậy nên mình đành thôi. mất nhiu tiền đó ko sao . nhưng mình khuyên mọi người tránh xa thèn xúc vật này. thân gởi :) :)
lai 1 người nữa.bạn nên nói rõ mua lúc nào rồi đưa thông tin dẫn chứng xác nhận có mua chó ở đó để Mod biết mà xử lý.

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Không thấy mình đã lưu ý ngay phía trên sao bạn.đã lập hẳn 1 topic nói về vấn đề chó bệnh tai quận 12 rồi mà.sao cứ để xảy ra chuyện này hoài
Tiền mất mà cự cãi nhau nữa
Chia buồn cùng bạn

dungkathay

thật là đáng thương...

socconbaby

YTC Developer
sao ko nói rõ ra là mua khi nào, chó bệnh như thế nào, và hình ảnh dẫn chứng rõ ra đi bạn, nói như bạn thì ai ko nói được. nếu thật sự như vậy thì để người ta biết mà tránh
hay là 1 vụ diềm hàng nhau ?

tanquy

Member
nếu là thật thì bạn phải cảm ơn nó không hết chứ sao lại lên đây chươi bới, chó chết đền con khác bù thêm 2 tr là may mắn lắm rồi, có chổ bán chó chết nó đền cho cán dao hay mấy câu chưởi thề là xong
Đền con khác là may mắn lắm rồi bạn ơi