• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

E

emnammeo

Guest
mà này đi học Tôi tài giỏi vui k Nấm

ô là lá AWESOME!!!
rất là tuyệt vời đó. và thực sự tớ muốn khóa học đó kéo dài hơn nữa vì tớ đã lọt vào mắt xanh của 1 bạn ở vịnh Hạ Long và 1 anh ở HN đã lọt vào mắt tớ. nhưng mà TG học ko đủ dài để có thể phát triển cái gì cả. may mà lúc mọi người đi về thì tớ kịp kéo anh ý ra ôm anh ý 1 cái. haiz. ước gì lúc đó mình đủ can đảm để hôn đảm bảo anh ý ko quên được nhưng mà tớ đã ko làm điều đó.

Pikachu

T.Viên Năng Động
ô là lá AWESOME!!!
rất là tuyệt vời đó. và thực sự tớ muốn khóa học đó kéo dài hơn nữa vì tớ đã lọt vào mắt xanh của 1 bạn ở vịnh Hạ Long và 1 anh ở HN đã lọt vào mắt tớ. nhưng mà TG học ko đủ dài để có thể phát triển cái gì cả. may mà lúc mọi người đi về thì tớ kịp kéo anh ý ra ôm anh ý 1 cái. haiz. ước gì lúc đó mình đủ can đảm để hôn đảm bảo anh ý ko quên được nhưng mà tớ đã ko làm điều đó.

đi học hay đi tán trai zậy =_=

E

emnammeo

Guest
đi học hay đi tán trai zậy =_=

hic ko có đâu tớ đi học mà.
và trong suốt khóa học người ta chụp rất nhiều ảnh. hố hố. tớ đang chờ post lên trang web toitaigioi.com đấy. mãi chả thấy.

Pikachu

T.Viên Năng Động
hic ko có đâu tớ đi học mà.
và trong suốt khóa học người ta chụp rất nhiều ảnh. hố hố. tớ đang chờ post lên trang web toitaigioi.com đấy. mãi chả thấy.

này cậu có chụp tấm nào k, up lên đi :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

yellow_libra_9x

YTC Developer
nhox này giống ta dey :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: , học nhiều quá. Nhưng ước mơ của e là thành nhạc sĩ và ca sĩ nên áp lực phải bị dẹp ngay :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion34: :Onion34:

Ca sĩ?? Anh bảo em muốn làm ca sĩ hay bảo anh muốn làm ca sĩ???

E

emnammeo

Guest
này cậu có chụp tấm nào k, up lên đi :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

tớ ko chụp. nhưng người ta chụp suốt mà. nhưng dạo này hình như chả up gì cả. hic. vào thấy khóa học từ tháng 2 trong HCM. hic.

Pikachu

T.Viên Năng Động
này nhé, các bác các chú làm j` mà cho clb cứ im lìm thế phải sôi nổi lên đi chứ

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
này nhé, các bác các chú làm j` mà cho clb cứ im lìm thế phải sôi nổi lên đi chứ

Làm j đi chứ, ví dụ như là show hình nude, bán nude chẳng hạn. hé hé hé!

Pikachu

T.Viên Năng Động

chị Q đồng ý cho show hình nude rồi kìa :th_haha_hammer: :give_rose: :keke_hehe: :ngoi_xom:

dxdcamel

Mr.Cat

chị Q cho phép show hình nude mà em show lên mắc công chị té đập đầu mất trí nhớ nữa thì phiền lém hé hé :keke_hehe: :ngoi_xom: :th_haha_hammer: :give_rose:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chị Q đồng ý cho show hình nude rồi kìa :th_haha_hammer: :give_rose: :keke_hehe: :ngoi_xom:

chị Q cho phép show hình nude mà em show lên mắc công chị té đập đầu mất trí nhớ nữa thì phiền lém hé hé :hafroze: :hafroze: :die_die: :die_die:

Uhm, các em cứ up hình nude lên thoải mái đi, chỗ nào chị thấy nhạy nhạy chị lấy lá che lại giúp cho! :clapping: Chỉ sợ các em ko dám thui chứ chị Q nhìn con trai nhà chị mỗi ngày quen rùi! :head_hot:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Uhm, các em cứ up hình nude lên thoải mái đi, chỗ nào chị thấy nhạy nhạy chị lấy lá che lại giúp cho! :th_haha_hammer: Chỉ sợ các em ko dám thui chứ chị Q nhìn con trai nhà chị mỗi ngày quen rùi! :give_rose:

chị Q chém ghê thật

anhvan

T.Viên Năng Động

hê hê vài ngày nữa về quê A sẽ làm vài pô up cho anh chi em xem thõa thích hê hê hê.....
:th_haha_hammer: :give_rose: :keke_hehe: :ngoi_xom:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hê hê vài ngày nữa về quê A sẽ làm vài pô up cho anh chi em xem thõa thích hê hê hê.....
:ngoi_xom: :clapping: :head_hot: :die_die:

up hình nhé, nhớ chụp chung với con cá sấu nhà a cho e coi với nhé :th_haha_hammer: :give_rose: :keke_hehe: