• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

anhvan

T.Viên Năng Động
:Onion35: :Onion35: :Onion35: kinh thật cứ hỏi sao ytc vắng bóng trai, thì ra chui vào 1 góc cởi bớt đồ :Onion35: :Onion35: :hahaha:

:th_haha_hammer: :thanmen: :icon027: :icon027: :icon027:

anhvan

T.Viên Năng Động
chúng ta nên bạo dạn post ảnh!bán nude hoặc nude 100% thì càng tốt! :th_haha_hammer: :thanmen: thế giới adam mà! :icon027:

sao it nguoi tham gia we vay na

bengvip

0913340652
cho em tham gia với.
em là ĐINH QUANG MINH
Sinh 08/12/1987
là sinh viên ở hà nội
thích chó,mèo,hoa cây cảnh
sddt của em 0973.345.776

đề nghị ông anh khỏa thân show hình đê! :icon027: :icon027: :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
đề nghị ông anh khỏa thân show hình đê! :icon027: :icon027: :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027:

Như vậy phải bổ sung thêm yêu cầu khi tham gia buộc các mem phải tự sướng bằng những bức ảnh khỏa thân. hjhjhj

anhvan

T.Viên Năng Động
đề nghị ông anh khỏa thân show hình đê! :Onion35: :Onion35: :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027:

đúng đó đúng đó!!!! hê hê hê vậy mới đáng nam nhi chí chí....chứ hê hê đề nghị nude nha'k !!!!
nhưng dù sao cũng chúc mừng bạn đã gia nhập nhóm....hê hê hê còn người nữa là đũ tai oy....gầy sòng jh!!!!! :icon027: :icon027:

anhvan

T.Viên Năng Động
úi trời ơi để em về nhà lấy máy ảnh chụp đã giờ em đang ở chỗ làm hẹn các anh sau ạ.huhu

nhớ nhoa!!! mà bán nude thoy nha hok thoi chết với chị Q ah!!! hê hê hê :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027:

anhvan

T.Viên Năng Động
Như vậy phải bổ sung thêm yêu cầu khi tham gia buộc các mem phải tự sướng bằng những bức ảnh khỏa thân. hjhjhj

hê hê hê clb con gai cung lam j đó đi chớ....hê hê hê

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hê hê hê clb con gai cung lam j đó đi chớ....hê hê hê

vậy thì em nên đổi lại là CLB khỏa thân! mà khổ nỗi chị nghe thấy từ khỏa thân là chị bị dị ứng, sẽ chém mem đó những 2 tuần! Em cứ tha hồ mà khỏa thân và sẽ đc bóc lịch dài dài. Mà nè, em đừng có xúi dại chị, CLB con gái đang phát triển rất ok đó em! hjhjhj

anhvan

T.Viên Năng Động
vậy thì em nên đổi lại là CLB khỏa thân! mà khổ nỗi chị nghe thấy từ khỏa thân là chị bị dị ứng, sẽ chém mem đó những 2 tuần! Em cứ tha hồ mà khỏa thân và sẽ đc bóc lịch dài dài. Mà nè, em đừng có xúi dại chị, CLB con gái đang phát triển rất ok đó em! hjhjhj

hê hê đúng là chị Q nghe nói lau roai giờ mới dc lĩnh giáo....em đùa chút chơi thoi...clb con trai seo ma ế quá đi mất.....chắc phãi phát tờ rơi hay đăng quãng cáo quá.... :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027: :icon027: :icon027:

anhvan

T.Viên Năng Động
vào hội [phải chụp hình khỏa thân àh :Onion26:

hê hê đùa vui thoi...tham gia là vui roi

lethuy246

T.Viên Năng Động
câu lạc bộ này các anh nên đổi tên thành adam và chiếc quần đùi :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027: :icon027:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hê hê đúng là chị Q nghe nói lau roai giờ mới dc lĩnh giáo....em đùa chút chơi thoi...clb con trai seo ma ế quá đi mất.....chắc phãi phát tờ rơi hay đăng quãng cáo quá.... :th_haha_hammer: :thanmen: :icon027: :icon027: :icon027:

em nghe nói lâu rùi??? chị ko ngờ mình nổi tiếng vậy đó! hê hê hê

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
anh noidayanhluonnhoveen ơi ảnh ude của anh đâu ạ?

:th_haha_hammer::khoc_nhung_ko_chiu_thua::khoc_nhung_ko_chiu_thua:anh chưa có ng chụp