• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn cu WON BIN - mèo Nga (6 tháng tuổi) - mắt 2 màu này cả nhà ơi....

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Thằng cu Won bin đẹp trai thế. Hjxhjx. Đẹp hơn Park Bom chị ơi. :157: :157: :157:

he he......... Em nói thế! mẹ BOM mà đổi ý bắt thằng WON BIN .........có người mất con rể đừng tiếc nhá :03: ................

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Thằng cu Won bin đẹp trai thế. Hjxhjx. Đẹp hơn Park Bom chị ơi. :157: :157: :157:

Em ơi! chị đã chuẩn bị rất chu đáo hành trang về nhà mới cho con em rồi nhé :

BƯỚC 1 : Chuẩn bị giỏ nè ( giỏ này mắt to nên thoáng , không lo bé bị bí hơi nha ,đồng thời đáy liền nên k sợ bé bị đau người khi vận chuyển ...mà nếu lúc về e chưa sắp xếp được chỗ ở cho bé thì cho bé nằm tạm trong giỏ cũng được vì giỏ này rất rộng..)

View attachment 44078View attachment 44079

BƯỚC 2: Cho giấy thấm vào nè...vừa êm mà nếu bé có đi vệ sinh thì cũng không tèm lem ra người ....

View attachment 44080View attachment 44081

BƯỚC 3 : Qùa kỷ niệm cho bé hay ăn chóng lớn nha....mặc dù váy và nơ đã không còn vừa nữa nhưng vẫn mong mẹ HÊ NA giữ lại (hì...cho thế hệ sau dùng nha)

View attachment 44082

VÀ CUỐI CÙNG LÀ 1 VÀI TẤM ẢNH KỶ NIỆM .....( HÌ...em nhìn con em đi,ngày bé trông lông xù xù bằng nhau thế mà bây giờ lớn mọc ra cái yếm sư tử đẹp thế không biết ........hì... hì...)

View attachment 44083

p/s : À à......mẹ cháu cứ yên tâm nhé....chị đã để 2 bát sơ cua đựng đồ ăn và nước uống dọc đường cho bé rồi nhé...chị đã buộc rất chắc chắn nên em không sợ đổ ra người bé đâu...hì,....

View attachment 44087

CHÚC EM NUÔI BÉ KHỎE MẠNH,CHÓNG LỚN...THỈNH THOẢNG UP ẢNH LÊN CHO CHỊ XEM VỚI NHA!

xinhxinh

YTC Developer
HÊ NA nhà em chị đã nuôi cho gần cả tháng rùi mà còn ghen tỵ vs nhà BOM hả cưng...con nhà em lại còn dã man hơn thằng BOM,nàng ấy chỉ thịt nạc vs giò mà dã.....có khi sau này e cũng sạt nghiệp vs nó đấy chứ đừng thấy con gái xinh mà đã vội mừng nha mẹ cháu............. :157: :157: :157:

:157: :157: :157: Nó giống em đấy chị à. Chẳng bao h biết ăn thịt mỡ. Há há

xinhxinh

YTC Developer
he he......... Em nói thế! mẹ BOM mà đổi ý bắt thằng WON BIN .........có người mất con rể đừng tiếc nhá :03: ................

Ấy... Chị ơi. Em đùa ý mà. Ha ha. Xấu hơn Park Bom. Hý hý

xinhxinh

YTC Developer
Em ơi! chị đã chuẩn bị rất chu đáo hành trang về nhà mới cho con em rồi nhé :

BƯỚC 1 : Chuẩn bị giỏ nè ( giỏ này mắt to nên thoáng , không lo bé bị bí hơi nha ,đồng thời đáy liền nên k sợ bé bị đau người khi vận chuyển ...mà nếu lúc về e chưa sắp xếp được chỗ ở cho bé thì cho bé nằm tạm trong giỏ cũng được vì giỏ này rất rộng..)

View attachment 44078View attachment 44079

BƯỚC 2: Cho giấy thấm vào nè...vừa êm mà nếu bé có đi vệ sinh thì cũng không tèm lem ra người ....

View attachment 44080View attachment 44081

BƯỚC 3 : Qùa kỷ niệm cho bé hay ăn chóng lớn nha....mặc dù váy và nơ đã không còn vừa nữa nhưng vẫn mong mẹ HÊ NA giữ lại (hì...cho thế hệ sau dùng nha)

View attachment 44082

VÀ CUỐI CÙNG LÀ 1 VÀI TẤM ẢNH KỶ NIỆM .....( HÌ...em nhìn con em đi,ngày bé trông lông xù xù bằng nhau thế mà bây giờ lớn mọc ra cái yếm sư tử đẹp thế không biết ........hì... hì...)

View attachment 44083

p/s : À à......mẹ cháu cứ yên tâm nhé....chị đã để 2 bát sơ cua đựng đồ ăn và nước uống dọc đường cho bé rồi nhé...chị đã buộc rất chắc chắn nên em không sợ đổ ra người bé đâu...hì,....

View attachment 44087

CHÚC EM NUÔI BÉ KHỎE MẠNH,CHÓNG LỚN...THỈNH THOẢNG UP ẢNH LÊN CHO CHỊ XEM VỚI NHA!

Hihi. Ok chị. Con đẹp. Phải khoe cho thiên hạ biết chứ. Hê hê. Nhưng nhìn con bé gầy quá chi ạ. Xương lắm ý. Mai kia về em chăm cho béo tốt lại. Hihi

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hihi. Ok chị. Con đẹp. Phải khoe cho thiên hạ biết chứ. Hê hê. Nhưng nhìn con bé gầy quá chi ạ. Xương lắm ý. Mai kia về em chăm cho béo tốt lại. Hihi

ừ....nhũn như dưa....mấy hôm nay thấy nó chạy nhảy lại chị cũng mừng............hì..............em cho chị nick yahoo đi....

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ôi...sao chị lỡ bán con rể cua em đi??? :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: Ko đc đâu :))

ôi zời ơi em ơi! mấy hôm nay về ông ấy cứ gào mồm lên cơ ,chắc đến tuổi tình yêu.thế mà bác chị không biết lại bảo ông này 4 tháng,chị cũng nghi nghi rồi,4 tháng gì mà to thế....nhưng mà buồn cười lắm,to như thế mà hôm chị tới thấy ông ấy vẫn vật mẹ ra bú cơ....hài thôi rồi..............chỉ khi Hê Na nó lại gần thì ông ấy mới thôi.

Cho nên nếu em đón thì nhanh nhanh hộ chị,chứ Hê Na đi rồi ông ấy lại gào mồm lên cơ!

xinhxinh

YTC Developer
ôi zời ơi em ơi! mấy hôm nay về ông ấy cứ gào mồm lên cơ ,chắc đến tuổi tình yêu.thế mà bác chị không biết lại bảo ông này 4 tháng,chị cũng nghi nghi rồi,4 tháng gì mà to thế....nhưng mà buồn cười lắm,to như thế mà hôm chị tới thấy ông ấy vẫn vật mẹ ra bú cơ....hài thôi rồi..............chỉ khi Hê Na nó lại gần thì ông ấy mới thôi.

Cho nên nếu em đón thì nhanh nhanh hộ chị,chứ Hê Na đi rồi ông ấy lại gào mồm lên cơ!

Ặc...chị đùa em à??? 6 tháng r vẫn bú mẹ á? Ha ha. Lần đầu tiên em nghe thấy. Ha ha. Em sẽ cố gắng thu xếp.
:le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
Lạy zời ko ai mua Won bin. Há há

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ặc...chị đùa em à??? 6 tháng r vẫn bú mẹ á? Ha ha. Lần đầu tiên em nghe thấy. Ha ha. Em sẽ cố gắng thu xếp.
:le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
Lạy zời ko ai mua Won bin. Há há

Chị nói thật luôn.....Chị nhìn còn thấy hài chứ đừng nói là em.............. :Onion36:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
em vào lâu rồi mà nhưng có thấy chị add nick chat em đâu

chị add rồi mà...em add chị đi xem nào,có khi chị add nhầm cũng nên : nuhoang678

xinhxinh

YTC Developer
Ơ...mà chị ko cho Hê na con búp bê đấy nhỡ vào đây con em đòi thì sao hả chị? He he. Mà cái đuôi của Hê na mai kia có đc như của Won bin ko chị???

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Ơ...mà chị ko cho Hê na con búp bê đấy nhỡ vào đây con em đòi thì sao hả chị? He he. Mà cái đuôi của Hê na mai kia có đc như của Won bin ko chị???

- Hơ hơ....mẹ con nhà này cũng đòi hỏi ghớm nhể....ha ha...chưa cho thì nó đã tha vào giỏ để rồi cô ạ...chắc nó biết là của nó............ :bye: .......
- Đuôi HÊ NA cũng xù nhưng không xù bằng thằng WON BIN em ạ,nhưng thế hệ F1 của 2 đứa nó thì chắc chắn...hì

xinhxinh

YTC Developer
- Hơ hơ....mẹ con nhà này cũng đòi hỏi ghớm nhể....ha ha...chưa cho thì nó đã tha vào giỏ để rồi cô ạ...chắc nó biết là của nó............ :bye: .......
- Đuôi HÊ NA cũng xù nhưng không xù bằng thằng WON BIN em ạ,nhưng thế hệ F1 của 2 đứa nó thì chắc chắn...hì

Hehe. Hỏi thật mà. Đang nc thấy chị chẳng p.m lại, em đoán là chị lên ytc...vào tìm thử hóa ra lên thật. Mình thật là thông minh. :157: :157: :157:
Mà nó tự tha á chị???

snowwhite99152

o0o L0v3 CAt o0o
xinhxinh yen tam ha, moi ng co gu tham my rieg mo. Dug la bi won rat xinh xan dag yeu, nhug ma e bom cua to cug mainly k kem dau nka'. Da la dan ong con trai thi phai dug manh nhu su tu giog bom nha to cho. He he. Vs lai t cug k du dk de cham cug mot luc 2 be meo ng mau nhu xinhxinh nen cug k co j de tiec nuoi ca :). Nhan tien chuc hena nhanh bu bam ra cho cag yeu nka. Co j thj up len nhat ki thu cung cho t xem chung lun. Tks :D

Mylovelybell

Thành viên uy tín
ak ma chi oi, mai bo me e cung di taxi ra don lun chi nho. Xe nha e may chu trog cty papa di rui nen danh di taxi cho be ve cho an toan, hj` ^-^

HA HA..........thằng cu này sướng nhỉ...đi thì có mấy người đưa đi,mà đón thì cũng mấy người tới đón...đúng là quá V.I.P roài.................. :Onion35: :Onion35: :Onion35:

Status
Không mở trả lời sau này.