• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có đàn chó phốc muốn hỏi ý kiến mọi người

Kumio90

Hiện nhà mình có đàn chó phốc rất xinh và bụ bẫm .1đực 2 cái mình ko nuôi được hết bgio muốn bán nhưng ko biết bán bao nhiêu thì đc mọi người xem cho minh ý kiến .bạn nào có ý định mua thì liên lạc với mih nhé .chó dc 2thang ui rất khoẻ manh .minh tiêm 7mui cho cac e ý rui .vì mẹ e ấy bị thằng ăn trộm khốn nạn bắt mất rui tội nghiệp lắm .mình cũng muốn cac em ấy tìm dc nhà chủ tốt với các em ý .minh thương các em ý lắm hix hix
Ko up dc ảnh ai mún đành qua nhà minh xem nhé sdt:01675888583

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator

sahara88

Member
Kumio90 said:
Minh ko biết cho ảnh lên kiểu gì hixhix
BẠN CÓ FACE BOOK THÌ UP, SAU DÓ COPY TRỰC TIẾP ẢNH ĐÓ SẼ UP ẢNH VÀO BÀI VIẾT DC.BÀI VIẾT PHẢI CÓ THÊM ĐỊA CHỈ RÕ RÀNG NHÉ BẠN.

Kumio90

Ai muốn xem ảnh thì vào fb mình nhé .Daolieu nhà mình ỏ ngõ 524 bạch đằng nhé .ak chó nhà mình cho đi nhảy vói chó sịn 100%nhé .vì mình ko biết cho đi nhảy nên phải đem ra thợ đấy .khôn cực lun mà nó nhỉ xíu ý .bé tí minh chẳng dậy ji mà tự biết đi vệ sinh trong nhà vệ sinh .mình cho e ý đi nhảy mất 1 triệu lận đó .thật sự mình cũng chỉ mún tìm cho các e ý một gia chủ tốt thui .minh bán giá là 2,5 triệu 1e nhé .các bạn cứ liên lạc vói mình đến nhà xem thoải mái nhé .thick e nào bắt e ý .

linh_Hp93

Member
Kumio90 said:
Hiện nhà mình có đàn chó phốc rất xinh và bụ bẫm .1đực 2 cái mình ko nuôi được hết bgio muốn bán nhưng ko biết bán bao nhiêu thì đc mọi người xem cho minh ý kiến .bạn nào có ý định mua thì liên lạc với mih nhé .chó dc 2thang ui rất khoẻ manh .minh tiêm 7mui cho cac e ý rui .vì mẹ e ấy bị thằng ăn trộm khốn nạn bắt mất rui tội nghiệp lắm .mình cũng muốn cac em ấy tìm dc nhà chủ tốt với các em ý .minh thương các em ý lắm hix hix
Ko up dc ảnh ai mún đành qua nhà minh xem nhé sdt:01675888583
chó thuần thì 2 triệu - 1.5 tr tuỳ người bạn ah. giá chung rồi . Thân