• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

có ace nào có cho chó mèo thì cho mình!

pbc

Khoảng 1 tháng nay nhiều người vô tâm cứ bỏ mèo con trước bãi đất trống nhà mình ( vì có nhiều cỏ). Số lượng ngày càng tăng có khi 1 tuần mà tới 5 chú mèo con bị bỏ đa số là còn rất nhỏ có nhiều bé còn chưa biết ăn.Lúc đầu nhà mình vì thương nên số mèo nuôi lên đến 5 bé gùi nhưng lúc sau thì không thể nuôi thêm nữa . Các bé rất tội nghiệp khi phát hiện , đa số đều còn rất bé và đều đói thậm chí kêu còn không lên tiếng - mỗi lần vậy là mình đều phải cho uống sữa và ngày nào đều canh coi có ai hỏi nuôi không.

Các bé RẤT TỘI bạn nào thương mèo hay biết người thương mèo giúp mình với. Nhận nuôi 1 trong 3 em cũng đc nếu ở tp.hcm thì mình sẵn sàng đem em mèo đến tận nhà . Chỉ mong là các bé có người yêu thương chăm sóc , tks mọi ng !!!!!

Đt : 01264518209 - hoặc fb

pbc

Ban ship mèo ra HN cho mình dc k? Mình hứa chăm sóc tốt các bé

Bè nào cũng còn bé lắm bạn ak` , mình nghĩ đi 1 chuyến xa chắc chịu không được , dù sao cũng cám ơn bạn