• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

có ai bán chó gấu ko?

như tiêu đề mình cần mua chó gấu nhà đẻ khoảng 2-3 tháng ! mình ở quận 8 tphcm. ai bán pm mình nha cám ơn mọi người

alejandro

YTC Developer
Có bạn kia bán hình như 2 tháng trước đó chó nhà đẻ lun có 1 trịu mấy rẻ r. Mình đợi lứa sau chắc 4 tháng nữa đó. Mình thích chó gấu mà ra Lê Hồng Phong chó bệnh khong à

dovanthao120

Kế bên nhà tớ có ôq kia nuôi chó gấu , mới đẻ chắc cũq đc 1 tháq máy rồi , chó nhà đẻ nên mập ú à , bạn pm yaho tớ cho địa chỉ qua coi ^^ dovanthao120

great4409

YTC Developer
bạn ra Lê Hồng Phong đi !!ĐẾN NGAY TIỆM : THANH NHỰT(ĐỊA CHỈ 392),ở đó bán chó gấu uy tín nhất LHP đó,dám bảo hành 1 tháng khi chó về nhà mới luôn,bán đúng giá 2tr5 k có bớt đâu !!!! mình mua ở đó 6 lần rồi !!

Ban bunbo hay That day:Nguoi ta chi tra loi cho Ban(nguoi hoi)...con qdinh cuoi cung van thuoc ve nguoi mua ma???noi nhu bunbo ko le bunbo ko biet vde gi,hoi bat cu Ai...nguoi ta noi sao la lam vay ah???Dong nao sn chut di,dung ra ve ....

bunbo

YTC Developer
Ngừi ta ko bít mua đâu mà còn tư vấn ở đó. LHP giống ổ bệnh care và fravo mà còn bảo mua lỡ mua trúng chó bệnh tội b đó
Anh great... cũng ăn nói có sn lắm khi cmt bạn topandbot89 bóng này bóg nọ OMG người lớn có suy nghĩ mà đi cmt thế đấy