• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có ai thích Poodle mini ko nhỉ ? Giá cực hợp lý đâyyyy

_perfume_

T.Viên Năng Động
rong23 said:
Nếu bạn không sợ cún bạn chết tức tưởi thì các bạn cứ mua,đến tận bây giờ e ý vẫn chưa cho tôi 1 câu trả lời thỏa đáng
Xloi c nha , c cu mo topic lai đi , lam j ma c phai khoa lai nhu vay..mo ra cho moi nguoi va e vao comment nua chu..c so ko con j de noi ah..cùng ban chó vs nhau ma co j ma c phai lam vay..nham ha uy tin ng khac..c dc loi j ???

rong23

T.Viên Năng Động
xin lỗi nha cưng,chị không phải dân bán chó nha cưng,nếu cưng là người có trách nhiệm thì cưng đã cho chị 1 cách giải quyết thỏa đáng nhé,chow chow đã mất 2 ngày rồi,cưng đã hồi âm thỏa đáng chưa,hay là trả lời theo kiểu lật lọng đó,chừng nào chưa giải quyết thỏa đáng là chị vẫn phá cưng dài dài à và cộng thêm những chủ cún mà cưng xúc phạm đóa

tieu_tuan

Moderators
Staff member
rong23 said:
Nếu bạn không sợ cún bạn chết tức tưởi thì các bạn cứ mua,đến tận bây giờ e ý vẫn chưa cho tôi 1 câu trả lời thỏa đáng
1 là bạn lập 1 topic khác nói rõ ràng về vấn đề của bạn và chủ topic,bạn mà cm như thế vào topic người khác nhứ thế là không được!!!
nhắc lần thứ 1

tieu_tuan

Moderators
Staff member
rong23 said:
xin lỗi nha cưng,chị không phải dân bán chó nha cưng,nếu cưng là người có trách nhiệm thì cưng đã cho chị 1 cách giải quyết thỏa đáng nhé,chow chow đã mất 2 ngày rồi,cưng đã hồi âm thỏa đáng chưa,hay là trả lời theo kiểu lật lọng đó,chừng nào chưa giải quyết thỏa đáng là chị vẫn phá cưng dài dài à và cộng thêm những chủ cún mà cưng xúc phạm đóa
anh hẳng đinh với em ,rong23 e là người bán chó,vì a thấy em lcũng vài topic bán chó ,nếu bán 1 số lượng chó như thế mà không bán chó vậy gọi là gì,và mình yều cầu bạn lập 1 topic khác nói rõ ràng không vào topic người khác nói, bạn nói như thế chẳng khác nào bạn nói bqt chúng tui chỉ là bù nhin àh
lần thứ 2 nhắc nhở

tieu_tuan

Moderators
Staff member
_perfume_ said:
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
cái qui định nó to đùng như thế mà vẫn upppppppppppppppppp
em muốn up không anh upppppppppppppp dùm em nhá
nhắc lần 1
Thân