• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún BK lai nhật bị lừ đừ....

Kyubj

...Mình mua cún về dc 2 ngày, cơ bản là cún rất ngịch + dễ thương, pé rất hiếu động...nhưng mình để í thấy là pé hay ngồi lết lết mông dưới sàn nhà và hay gãi mông r kêu ư ử....mình ngĩ là pé bị lãi nên mới ngứa mông, bạn CunXinh cũng có nói là đã sổ lãi cho pé rồi...nhưng thôi mình sổ thêm 1 lần nữa cho chắc ăn...minh mua 1 viên về vẻ làm 4 phần và cho pé uống 1 phần ( 1v/5kg)
thì thấy pém có đi ị, sáng hôm sau pé cung ị, nhưng mà 1 ngày sau khi uông thuốc thì mình thấy pé nó bị lừ đừ, ko chạy giỡn nưa ma toàn nẳm 1 chỗ, ăn rất ít....mình cũng có gọi cho bạn CunXinh thì bạn kêu mình yên tâm, pé bị sỗ lãi nên lừ dừ vậy thôi, 1 ngày là hết và khuyên mình nên nấu cháo thịt nạc cho pé ăn.....mình rất tin tưởng bạn CunXinh vì thấy trên diễn đàn bạn rất uy tín, và sau khi mua chó về thì bạn cũng rất hay quan tâm hỏi han pé....nên nge bạn nói mình cũng đỡ lo phần nào...

nhưng để cho chắc ăn chiều này mình sẽ dẫn pe đi thú y để xem bé bị gì, tiện thể chích ngừa care cho bé nun. Mọi người cùng vào đây thảo luận tình trạng của bé và tư vấn cho mình 1 vài lời khuyên nhé...ko biết bé đang bị vậy có nên đi chích ngừa liền cho pé ko hay đợi pe khỏe hơn ????

ChjP

T.Viên Năng Động
Người bán hàng thì ai mà chả ns' UY TÍN ak bạn..nếu bạn mua phải tìm hiểu và phải có nguồn gốc rõ ràng. lên đưa ra tiệm thú y theo rõi..xem ng ta bảo sao...mà chó như vậy thì đừng lên tiêm...tránh trường hợp chó khi tiêm về bị sốc thuốc...nhiều chó sao khi tiêm về có phản ứng với thuốc nguy hiểm lắm bạn lên cân nhắc cho kĩ..lên làm như thế cho cún của bạn tốt nhất...chúc cún bạn mau khỏi bệnh hay ăn chóng lớn

lucyho

Sao giống mình quá. Mới mua cún xù được 2 ngày cũng bệnh. Ói dịch vàng và bỏ ăn. Ra bsty nói viêm ruột do giun chích 3 ngày nay . Giờ hết ói nhưng lư đừ. Bỏ ăn. Mình nghi bạn nên đem ra bsty sớm