• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún con tìm chủ tốt

sumilo

Hiện tại mình còn 1 nhóc đực gần 3 tháng ( đốm lông xù ) rất háu ăn (thích nhất là đc măm măm phômai)

Nhà mình vốn đã có 3 e lớn nếu chăm thêm các nhóc nữa thì dân số quá đông , mình rất muốn nhưng khả năng mình ko thể

Giá nhóc là 600k

Thật ra trước đó đã có 1 bạn đến đặt nhóc nhưng sau khi bạn ấy về hỏi lại gia đình thì họ không đồng ý nên đến giờ nhóc vẫn chưa tìm đc chủ tốt
Do đó mình mong các bạn có tấm lòng yêu thương có thể đến đón các bé về nhà và chăm sóc cho bé tận tình

Và điều quan trọng mình muốn nhắc nhở các bạn ! Hãy cân nhắc về khả năng cũng như hoàn cảnh xem các bạn có thể cho các nhóc 1 cuộc sống tốt hay ko , đừng vì ham vui nhất thời , những hình ảnh lúc nhỏ dễ thương mà mag về cưg chiều , sau này khi nhóc lớn lên mà hất hủi thì tội lắm .
Nếu đã đón nhóc về là cả 1 trách nhiệm lớn lao đấy ! Cân nhắc nhé hihi

Số Phone của mình : 0120 24 26 225 (mình sn 92)
Địa Chỉ : 62B/36 An Dương Vương,P16,Q8 (Trc khi đến các bạn phone hẹn giờ trước với mình nhé , vì mình bán Trang sức Online hay đi giao hàng ko có ở nhà)

Tks các bạn đã xem Topic này ♥

Dog.House

T.Viên Năng Động
Chúc Bé Sớm Tìm đc Nhà Mới nhé :X