• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún nhà mình cứ ho như có mắc xương!

LeaveandChange

YTC Developer
Bé Chihuahua nhà mình cứ ho khẹt khẹt như là bị mắc xương vậy nhưng không phải là mắc xương nha, lâu lâu hắc xì 1 cái nữa!!! Mọi người biết là bé bị gì không, giúp mình với.

BrienPham

»...§Brîëñ§...«
LeaveandChange said:
Bé Chihuahua nhà mình cứ ho khẹt khẹt như là bị mắc xương vậy nhưng không phải là mắc xương nha, lâu lâu hắc xì 1 cái nữa!!! Mọi người biết là bé bị gì không, giúp mình với.
bé bị lâu chưa ak!!..có thấy bé thở gắp hay khó thở không...!!coi bé thở thể bụng hay là thể ngực...thở thể ngực bụng thì mới bình thường,..có khả năng bé bị phổi bạn ak..!! nên đưa đi bac sĩ nha
...^Ô^

LeaveandChange

YTC Developer
BrienPham said:
bé bị lâu chưa ak!!..có thấy bé thở gắp hay khó thở không...!!coi bé thở thể bụng hay là thể ngực...thở thể ngực bụng thì mới bình thường,..có khả năng bé bị phổi bạn ak..!! nên đưa đi bac sĩ nha
...^Ô^
Bị phổi có nguy hiểm lắm ko bạn?

LeaveandChange

YTC Developer
BrienPham said:
có chứ bạn.....bạn không đem chữa trị sớm có thể chuyễn thành mãn tính,hoặc bé tử vong luôn đó....
Ừh, mình vừa chở đi sáng nay rồi!!! Bé đúng là bị viêm phổi. Cảm ơn bạn nhiều nha. :)