• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẢNH BÁO CHO CÁC MEM NUÔI BÒ SÁT - KẺ LỪA ĐẢO

Status
Không mở trả lời sau này.

hactu96

T.Viên Năng Động
Như trên , không biết YTC đã xuất hiện kẻ này chưa nhưng tại aquapet , thì đã lừa khá nhiều mem chơi bò sát .
Đây là đc : yahoo là bad_life6789 :sdt 0121 2111922 . Nhà gần cầu Ông Rạch q7 .
Người này đã lừa 1 member ở đà nẵng mua 1 con hồng hoàng ( thuc chất đó là chim cao cát ): giá 2t5 . Và 1 GP aby lai ( giá 1t) . Nhưng người mua gửi nhầm 3t5 và cuối cùng số tiền lặn mất tăm . 1 số người lên án thì tên này đã nt , chat yh hăm doạ đốt nhà , thanh toán:
- bad_life6789: bạn ơi.chuyện của mình vs anh Thành.bạn biết ngọn ngành sao hôk mà bạn phát biểu linh tinh dzô topic quá dzậy.nếu bạn nói mình dân đầu đường xó chợ.thì có dzô miền nam chơi.đừng ghé nhà bà con ở cầu đen quận 2 tạm trú nha.thằng cò ma.cái mặt mày búng ra sữa mà bày đặc linh tinh vs tao àk.cái cữa màu nâu của nhà bà kon mày.có tin tao đốt thành tan hôk.đừng thách tao nha.k hiểu chuyện đừng có xía dzô.
- đây là lời đe doạ 1 mem trong HCM đã bị chụp lại :

ngoài ra hắn còn doạ khá nhiều người khác , hành vi thủ đoạn là lừa người ở xa , đưa 1 cái ảnh trên mạng rất đẹp , nhưng hàng lúc chuyển thì khác xa hoàn toàn .
Mình lập topic này k phải chỉ khiêu khích hay là gây cãi nhau mà chỉ muốn giúp các member YTC không đi theo bước chân của những bạn bên auquapet , xin chân thành cảm ơn

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Ah cái vụ này em bik nè ,..............................mọi người đề phòng nha , hiện vụ này còn đang gây sóng gió lắm

Status
Không mở trả lời sau này.