• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cả nhà cho e hỏi chút ạ.

Minhphuong_89

:x yêu Bông nhất :x
cún nhà e được gần 1 năm tuổi.
mấy tuần trước thấy bé hơi mệt mệt 1 chút rồi thè lưỡi thở hổn hển.
ăn uống vẫn bình thường. em nghĩ là do thay đổi thời tiết nên nó bị thế.
nhưng mấy hôm nay thì thấy nó mệt hơn, ăn ít đi, thích vào chỗ ẩm ướt nằm. đêm qua cả đêm nó ko ngủ và thở mệt mỏi. e vừa đưa đi bsty thì thấy bảo bị viêm đường hô hấp. rồi tiêm cho 2 mũi. về nhà cún co vẻ mệt mỏi và thè lưỡi thở.
e ở hải phòng nên ko biết bsty nào giỏi. đưa đến chỗ này thì chỉ có tiêm thôi.
mọi người tư vấn cho e với ạ. chứ cún ko ngủ e cũng thức cùng luôn. huhu!

txh1403

Phá phách member
1 chú bắc kinh xinh quá,thời tiết miền bắc đang nóng nên những hiện tượng bạn kể mình thấy y hệt mấy con mèo nhà mình,mèo mà cũng thè lưỡi như chó,toàn tìm chỗ khăn ẩm để nằm,trông mệt mỏi nhưng thực sự nó đâu có sao đâu bạn,bsty nói thật là giờ chưa biết thế nào cũng tiêm trước rồi.mình ở HN nên ko biết địa chỉ nào nên chỉ upppp bài giúp bạn để bạn nào HP đi qua giúp thôi,chúc bé cún mau khỏe để cho mẹ cún còn âu yếm nhé :D

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Ở Hải Phòng cũng có hanvet đấy, 659 Nguyễn Văn Linh bạn ạ. Ngoài ra còn có địa chỉ 111 Nguyễn Văn Linh, mình không nhớ tên nhưng thấy mng cũng khen chỗ đó.
Trước mình có số của bsty tên Dương, có đến tận nhà nhưng k hiểu sao vừa nãy tìm để gửi cho bạn nhưng k thấy :((

mangaka

YTC Developer
nghe bảo hanvet ko đc tốt cho lắm