• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cảnh báo Khoa Xì Trum (Chúa tể sóc) bán cún không minh bạch.

hamstermilk

Member
Có anh nào là Trùm sóc ở Sài Gòn gì đó đi mua cún mà chẳng biết Alaska là gì mà trả giá tới 50% giá trị của 1 bé cún rồi bắt mình tắm rửa bé sạch sẽ thơm tho đem qua tận shop cho ảnh :( Tự tìm đến mình hỏi mua chứ mình ko có quảng cáo gì.
Hix, a là trùm sóc thường xuyên up ảnh đi Thái hàng tuần mà sao ko tự đi Thái mua alaska, hỏi mua e làm gì mà trả giá như chợ trời, người ta ko bán thì cảm ơn, chứ mắc gì nói lời cay đắn.:13:
P/s: cảnh báo cho ae chơi sóc. Cái a bán sóc đã đành ko hiểu về cún cũng bày đặt bán cún có giấy VKA. Nếu ai mua cún của ảnh có giấy VKA hãy đem cún đi kiểm tra với số microchip và xét nghiệm DNA tránh mua cún này mà tráo giấy kia. Mình thấy ảnh bán Husky Wooly có giấy VKA là sai giấy và cún tướng không chuẩn mà bán 20 triệu. Xin ae các hội cún kéo xe vào kiểm chứng.

Vì anh này xoá inbox mất sạch hết, mình cũng không bật lưu trữ đám mây nên không còn lưu lại nội dung gì. Mọi người muốn kiểm chứng shop này có hiểu biết gì về cún hay không thì cứ ghé shop đó hỏi người bán kiến thức về dòng husky, alaska và samoyed và kiểm tra các loại giấy VKA tại shop đó.

One_more_night

Active Member
Thì người ta là lái chó đó.
Đi mua cún về bán lại mà,cách nói chuyện đó nhắm mắt cũng nhận ra :D