• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cảnh báo những người mua bulldog chú tâm 1a cù chính lan

kulihn

vâng như tiêu đề em đã nêu mọi người có và đag có ý định mua chó nhà chú tâm 1a cù chính lan thì hãy ngừng và dẹp ngay suy nghĩ đi ạ vì em đã từng mua ở đấy quá ức chế lên em lên diễn đàn để trình bày cho anh em biết còn tránh ạ vì 1 cộng đồng yêu cún:(
cách đây 2 tháng em có mua của chú tâm 1a cù chính lan 1 em bulldog vằn vện ạ thực ra là do có người chỉ chỗ này uy tín nhưg ko ngờ các bác ạ chó em 2 hôm đầu rất bt nhưng khoảng 4 hôm sau nó lăn ra ốm em mang đến chú tâm bảo là do bị cảm chỉ cần uống thuốc là khỏi em làm theo như chú tâm nói khoảng hơn 1 tuần cún ko hết mà càng nặng hơn em sốt ruột quá gọi điện thì chú ấy lại bảo là phải từ từ nó mới hết (dm em nghe song ức chế vl nhug vẫn phải nói dạ vâng các bác ạ ) thêm 2 hôm sau cún vẫn thế lần này em mang cún đến tận nhà chú tâm hỏi cho ra nhẽ mang đến chú ấy bảo để lại chú ấy tiêm thuốc cho nhanh khỏi nghe song em thấy có điều ji lạ lạ lần này em xem og ấy làm thế nào ok e để lại cún cho ôg ấy khoảng 3 ngày sau em gọi điện ôg ấy bảo là cún đỡ rùi đến mà mang về nuôi tiếp em đến đón cún về nuôi nhug nó vẫn thế may quá đc 1 a gt cho chỗ chăm sóc và khám cho cún rất giỏi mà lại nhiệt tình các bác ạ đc; ngõ 8 trường trinh em mang cún đến các anh chị ở đấy khám và chụm bảo cún em bị viên phổi nag :( dm nghe song em chỉ muốn phóng xe đến nhà lão kia đá cho tung mồm thôi các bác ạ) em còn hỏi thêm các anh chị ở đấy có phải con bull của em là chuẩn ko các anh chị đấy bảo đây chỉ là bull lai thui (ối địt lại nghe thêm tin ko vui tí nào )em gọi điện cho chú tâm hỏi là chó ko phải xịn chú xem nhập lại cho cháu ôg ấy làm luôn 1 câu làm sao tui biết dc đấy là do chó nhà tôi chú còn bảo là do ôg bà nó ko đúng zen thì chác là con cún của em giống ôg bà nó thôi mẹ lộ rõ bản mặt lừa đảo em nói ra đây là cho tất cả mọi người hiểu rõ thêm về cách mua bán của chú tâm 1a cù chính lan mong mọi người đừng như em

handoiume

Member
10 thèn bán cho thi 8 thèn là như thế nhé. :3 . MIỆNG THÌ NÓI HAY LẮM . H RA ĐƯỜNG AI NÓI CÀNG HAY THUYẾT TRÌNH CÀNG GIỎI. BẢO HÀNH NÀY NỌ. TOÀN LÀ LỪA ĐẢO :v

kulihn

chuẩn đấy các bác ạ lúc mua bảo yên tâm đi nhà mình bảo hành mua song rùi phủi đít chán lắm kiểu lằm ăn ko có đức

thằng cha này bị phốt nhiều rồi,ae trước khi mua chó lên theo dõi bài viết trả lời xem người bán có phốt gi không để tránh tiền mất tật mang nhé!

tieu_tuan

Moderators
Staff member
thế chú tâm mà e nói có mua bán trênbdiễn đàn không.nêuq có cho a nick mà link nhé

kulihn

tieu_tuan said:
thế chú tâm mà e nói có mua bán trênbdiễn đàn không.nêuq có cho a nick mà link nhé
bạn cứ để ý chú tâm 1a cù chính lan thì tránh xa ra vì cir có 1 địa chỉ thôi bạn nhé