• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cảnh báo nick leeminh bán chó gấu lừa đảo

Status
Không mở trả lời sau này.

JohnedTrung

Trần Chí Trung
Đầu tiên mình chia bùn cùng bạn.
Thứ hai bạn nên rút kinh nghiệm sau vụ này,mua chó thì phải quan sát chi tiết , ko nên nói hai ba từ mình tin. Chủ thớt có lòng yêu thú cưng.cái này mình đánh giá cao nà :good_job:
Thứ ba: mấy thằng bán chó như z thì nên xéo khỏi diển đàn, và hãy tự xem lại hành vi của mình.Chúc bạn khỏe

cvchanh

YTC Developer
đả bị 1 lần nên rút ra bài học.thà ko mua được thì thôi chứ ko bao giờ thấy chó đẹp đúng ý thì mua liền.tối thiểu phải theo dỏi từ 7-10 ngày.nếu cần chấp nhận đặt chút tiền cọc bảo đảm cho việc mua bán chứ ko bao giờ bắt về ngay.thấy được chó mẹ thì tốt nhất.
bọn nó thường có chiêu đem chó tới nơi cho coi luôn thì nên cảnh giác cao hơn nửa!1-2 ngày sau là có diển biến xấu liền==>ko bao giờ dính loại này
mất tiền còn kiếm lại được.khổ nổi nuôi 1-2 ngày mến chân mến tay+7-10 ngày đem đi khám BS và chăm sóc cực khổ .tình cảm càng nhiều hơn cuối cùng thương dẩn đến kết quả như thế này....buồn lắm.

bọn bán chó bệnh này sao diệt hoài ko hết????khốn nạn thật..

xin chia buồn cùng bạn

poly

anh leeminh chưa có giải thích rõ ràng về vụ này ah? mình cũng muốn chờ xem giải thích ntn. đừng buồn nữa bạn nha

Chia buồn với bạn nha,mình cũng bị người ta bán chó bệnh cho nè,bọn người lừa đảo đó thì không có hậu đâu,à mà tiện đây mình cũng nói luôn Trại chó VT Minh Phúc nay nó dùng nik one-mp nha cả nha,bọn lừa đảo đó

ilikepet

T.Viên Năng Động
Ôi, đúng là mấy người này không có trái tim mà. Thế mà cũng vô diễn đàn của tụi mình nữa. Chắc chuồn luôn rồi. Dù gì cũng chai buồn cũng bạn nha, tội nghiệp bé quá :(

Gau.iu

Member
Hix...cám ơn tất cả các bạn mình yêu pé lắm dù chỉ 1 tuần thôi, mình xưng hô với pé là mẹ con :((
Buồn lắm...mình onl đt ko chèn ảnh vào được lát sau mình đăng ảnh pé bạn nào bik chỗ nào bán gấu uy tín và thấy có pé nào giống hệt pé của mình thì chỉ giúp mình nha...
Mình ko cần gấp đâu...mình sợ lắm rồi, vài ba tháng cũng đc, nửa năm cũng đc, 1 năm cũng đc cho đến khi nào tìm đc 1 pé giống hệt gương mặt pé Gấu này thì thôi, nếu tìm đc 1 pé giống hệt từ vóc dáng, gương mặt đến cả tính tình thì mình tin chắc đó là pé Gấu đầu thai về lại với mình...mình sẽ chờ :(( huhuu...

nhangak

Turquoise Member
Gấu của mình chẳng hấp hối hay ji đâu nhé :( Nó vẫn mệt như hằng ngày..,lúc đó mình ẵm nó lên phòng với mình, để nó nằm xuống mình thì ngồi kế bên 1 tay khuấy cho thuốc của nó nguội để đút nó uống, 1 tay thì gãi gãi nhẹ tai cho nó. Gấu mình thích đc gãi tai gãi đầu lắm :( ...mình gãi đc xíu ah rồi lại cuối xuống nhìn nó gọi Gấu ơi như thường ngày thôi....Nhưng sao mình thấy mắt nó ko chớp nữa, mình hoảng quá liên tục vuốt đầu nó gọi nhưng chẳng thấy phản ứng ji, rồi mình sờ người thì Gấu ko còn thở nữa. Mình chết đứng rồi khóc như mưa cứ gọi Gấu ơi Gấu...
Mình gọi to, bạn mình chạy lên lay Gấu và bạn mình thật sự đã bik ko kịp nữa rồi nhưng vẫn gọi dt cho bs trong vô vọng.
Gấu của mình đi nhẹ nhàng như chìm vào giấc ngủ vậy đó :(

:run: :run: :run: :run: :run: tội nghiệp quá

Hix...cám ơn tất cả các bạn mình yêu pé lắm dù chỉ 1 tuần thôi, mình xưng hô với pé là mẹ con :((
Buồn lắm...mình onl đt ko chèn ảnh vào được lát sau mình đăng ảnh pé bạn nào bik chỗ nào bán gấu uy tín và thấy có pé nào giống hệt pé của mình thì chỉ giúp mình nha...
Mình ko cần gấp đâu...mình sợ lắm rồi, vài ba tháng cũng đc, nửa năm cũng đc, 1 năm cũng đc cho đến khi nào tìm đc 1 pé giống hệt gương mặt pé Gấu này thì thôi, nếu tìm đc 1 pé giống hệt từ vóc dáng, gương mặt đến cả tính tình thì mình tin chắc đó là pé Gấu đầu thai về lại với mình...mình sẽ chờ :(( huhuu...

Vậy thì khó rồi,tất cả đều là duyên mệnh bạn ah,

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã hết thời gian 48h. Quỷ đã pm nhắc nhở vào lúc 09:47 AM ngày hôm nay (8/6/12) và leeminh cũng đã ol vào lúc 05:32 PM ngày hôm nay (8/6/12). Tuy nhiên leeminh vẫn không vào giải quyết vấn đề.

View attachment 32848

View attachment 32846

Nay Quỷ quyết định ban nick leeminh vĩnh viễn vì tội lừa đảo.

Topic is closed.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chuyện nào ra chuyện đấy. Vì ko ai kiện cáo one-mp nên đâu có bằng chứng để xử lý vụ việc. Nếu có bằng chứng cụ thể thì Võ Hoànggialai hãy lập topic trong box phàn nàn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.