• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẦN BÁN 1 em Gà Thái

trthanh91

YTC Developer
_tình hình là thằng bạn nhờ bán dùm 1e gà thái. e nó màu chuối tuyết, đuôi dài đẹp, có điều e nó cảng máy đá với gà khác nên đầu e nó hơi lổi 1 tý. gia 650k ae nào quan tâm ll với mình nhé
_phone, hay sms 01684849481(Thanh). YH songoku_thoidaimoi

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Tiêu đề cần bán là mặt hàng gì bạn nhớ để tên. Mình sẽ edit lại cho rõ ràng
Thân

kjssnam

YTC Developer
thì gà tre mà anh diet
à mà em này xấu hoắc mà đòi đắt quá bạn , chỗ tiền đó để mua serama con loại A cũng dc đắt gấp 3 thui mà

kjssnam

YTC Developer
bạn bảo bạn bạn nên chăm em nó tốt 1 tý hẵng bán nhé vì gà hơi yếu ( mốc meo thế kia thì :lac_dau: :lac_dau: ) góp ý thôi , còn 800k mua về cũng dc

trthanh91

YTC Developer
Tiêu đề cần bán là mặt hàng gì bạn nhớ để tên. Mình sẽ edit lại cho rõ ràng
Thân

thank a nhac nho nhe

trthanh91

YTC Developer
thì gà tre mà anh diet
à mà em này xấu hoắc mà đòi đắt quá bạn , chỗ tiền đó để mua serama con loại A cũng dc đắt gấp 3 thui mà

cái này mình hok bít, giá thằng bạn nói dậy mình chỉ đễ dậy thoi chu mình ko chuyen ve ga minh hok bit dc

trthanh91

YTC Developer
bạn bảo bạn bạn nên chăm em nó tốt 1 tý hẵng bán nhé vì gà hơi yếu ( mốc meo thế kia thì :lac_dau: :lac_dau: ) góp ý thôi , còn 800k mua về cũng dc

thank b. cái này mình bít trước nên chưa đem gà xuống, chỉ chup hình rồi boss dùm thoi. mình đã kiu nó lo tốt cho e nó rồi

Malinois

Lão Gia Nhân
nói thách giá đấy
chổ tui có đứa bán 600k nhưng đẹp, ko "te tua" như em này :157:

trthanh91

YTC Developer
nói thách giá đấy
chổ tui có đứa bán 600k nhưng đẹp, ko "te tua" như em này :157:

ok nếu thich chơi gà thì cứ lấy bên kia/ tui dâu nói gì đâu. đừng vào đây mà nhảm nhí nhé

Malinois

Lão Gia Nhân
ok nếu thich chơi gà thì cứ lấy bên kia/ tui dâu nói gì đâu. đừng vào đây mà nhảm nhí nhé

chổ anh em nói thật tình thế thôi, làm gì mà nóng tính thế :sadcorner:
xin lỗi hen, up phụ nè :lau_mo_hoi:

trthanh91

YTC Developer
chổ anh em nói thật tình thế thôi, làm gì mà nóng tính thế :sadcorner:
xin lỗi hen, up phụ nè :lau_mo_hoi:

ok chơi đẹp thì mình cũng chơi đẹp nè. tại gà mình ko bít gì ve nó cả thằng bạn nói sau chỉ nói dậy thôi, chứ mình chả bít gì về gà nên mình ko bình loạn được

kjssnam

YTC Developer
bác bảo bạn bác bớt 1 chút đi , em này về làm cảnh thì cũng tạm , còn ko mua 1 em mái đẹp nữa về ghép đôi cũng ok , gà giống mẹ mà , bố thì cũng tàm tạm là được ( chơi vui thì mới thế nhé , chứ đá , hay cảnh chuyên nghiệp thì phải chọn )
upppppppppp dùm bác nè , mong em nó sớm về với chủ

trthanh91

YTC Developer
bác bảo bạn bác bớt 1 chút đi , em này về làm cảnh thì cũng tạm , còn ko mua 1 em mái đẹp nữa về ghép đôi cũng ok , gà giống mẹ mà , bố thì cũng tàm tạm là được ( chơi vui thì mới thế nhé , chứ đá , hay cảnh chuyên nghiệp thì phải chọn )
upppppppppp dùm bác nè , mong em nó sớm về với chủ

hi thank bác đã ủng hộ nè

dinhdienvn

50 cent
đắt hàng nha